jacksonyy
Senior Member
- Nov 12, 2015
- 116
- 183
Niende moja kwa moja kwenye mada niliwahi sikia kuna baadhi ya wanawake ukishakua nao kwenye mahusiano mambo yako yanaanza kutoenda sawa na kama unabiashara inaanza kushuka
Wakati mwingine hata watu mliokua mnapatana mnaanza kugombana na kufarakana. Anyway sijui kama kuna ukweli wowote ila watu wengi nimewasikia wakilalamika juu ya jambo hili.
Karibu tulijadili hili
Wakati mwingine hata watu mliokua mnapatana mnaanza kugombana na kufarakana. Anyway sijui kama kuna ukweli wowote ila watu wengi nimewasikia wakilalamika juu ya jambo hili.
Karibu tulijadili hili