Hivi ni kweli jambo hili? Onyo:PG 18 pls | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli jambo hili? Onyo:PG 18 pls

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwana Mpotevu, Aug 20, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Nimekutana na ripoti ya utafiti mmoja inaonyesha kuwa wanawake wengi hawapendi wanaume wanaonyoa nywele zao za chini zote (katika pubic area) kwa madai kuwa wanaume wanaonyoa nywele hizo zote ni mashoga. Ripoti hiyo inaeleza kuwa wanawake wengi wanaamini kuwa ni wao pekee (wanawake) au wanaume mashoga ndio wanaopaswa kuhakikisha pubic area iko safi bila chembe ya kinyweleo lakini kwa mwanaume inabidi kuwepo na vinyweleo na hapatakiwi kukwanguliwa kuondoa nywele zote.

    Nimeshangazwa sana na utafiti huu na ningependa kujua mawazo yenu mnakubaliana na matokeo ya utafiti huu au la?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    mmmh, sijui ni asilimia ngapi wanaoamini hivyo.

    Nywele ni big turn off.

    Mambo ya kupotelea amazon forest???
    Mwishowe ukutane na mbung'o bure
     
  3. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Mwishowe watatasema wanawake wengi wanapenda wakutane na mwanaume mwenye rasta huko maeneo!
     
  4. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,021
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    umekutana nayo wapi? kuna siku hata sisi tunaonyoa ndevu mtatuambia ni .................
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    ha ha ha ha, dred za kufa mtu
    unakuta kabana moja.

     
  6. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    @Kongosho hata mie naamini hivyo, lakini huu utafiti umenishangaza sana na hasa kuunganisha wanaume wanaonyoa na ushoga
     
  7. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    @Ukwaju Nadhani wajua ripoti ya utafiti ipo katika maandiko mkuu. lakini kuhusu ndevu, kuna mwanamke aliwahi kuniambia anapenda niwe na ndevu muda wote sababu nikimgsa nazo zinamsisimua, nikinyoa anapoteza ule msisimko kama anaoupata nikiwa na ndevu. Toa neno na hapa
     
  8. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    hahahahahahaha Babaubaya hii nayo kali sasa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Kuna rafiki yangu anasemaga siwezi kuhangaika na mwenye shamba yupo. Uzuri hiyo sekta nakarabati mwenyewe, siku nikitaka kiduku ama kipara ngoto, ama rasta kazi ni kwangu. Hana mamlaka na hilo eneo.

    Mambo ya kutumia toothpick afterwards Kongosho, inahuuuu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    hao wanawake ni wa dunia hii?

    minywele huko chini mwanaume ya nini?

    mtu akila koni aanze kusogeza minywele pembeni....

    na huwezi kumung'unya gololi kisa kuna minywele?

    loh i hate minywele..... kule raha yake kuwe safi banaaaa tena mwanaume uwe msafi uoge na kujikausha vizuri kumpa fursa mwenzio kuzama huko akiibuka yupo poa, na sio kuibuka na minywele mdomoni...
     
  11. data

    data JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 14,675
    Likes Received: 4,278
    Trophy Points: 280
    mambo mengine bana..
     
  12. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Nimeipenda hii :israel::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2:
     
  13. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    @King'asti kwa mipasho hujachacha lol
     
  14. NyotaMalaika

    NyotaMalaika Senior Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Halulaa...
     
  15. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Haaaah Mwanampotevu usishangae tutafika huko!
    we subiri utasikia walimwengu wana mambo weweee!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Afu kibanio chenyewe ukute ndo kimetengenezwa kama kimtindo mtindo haki ya Mungu mtu atatoka nduki maana atadhani jamaa anazo 2 kumbe moja ni kibanio cha design yake!
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,803
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    hahahaa, umenikumbusha kipara ngoto songa ugali tuleeee!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Hahahahahahahahahaha My ribs plssssssss Babaubaya
     
  19. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    dunia hada walimwengu.......
    ipo siku itatokea!
     
  20. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,410
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Naogopa kuchangia eti below 18 havruhusiwi!
     
Loading...