Hivi ni kweli hakuna wa kumshauri Samia? Hii inasikitisha

Hivi ni kweli hakuna wa kumshauri Samia? Hii inasikitisha

Subira the princess

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2018
Posts
4,546
Reaction score
4,752
Wasalaam.
Hii sera kuhusu maiti kuzuiliwa nayo ni ahadi ya ccm kuelejea uchaguzi mkuu? Yaani wakishinda watapiga marufuku maiti kuzuiliwa swali je nani aliweka sera hii? Ina maana sio ccm na serikali yake?
Hebu sikiliza kwa makini.

 
Wasalaam.
Hii sera kuhusu maiti kuzuiliwa nayo ni ahadi ya ccm kuelejea uchaguzi mkuu? Yaani wakishinda watapiga marufuku maiti kuzuiliwa swali je nani aliweka sera hii? Ina maana sio ccm na serikali yake?
Hebu sikiliza kwa makini.

View attachment 3457337
Hapo ni kumpigia mbuzi gitaa mwana jamvi, kila kitu siasa. Si jambo jipya na si kweli kwamba hajawahi kulisikia kupitia vyombo vya habari kuwa maiti zunazuiliwa kisa malipo. Tutasikia na kuona mengi ya kustaajabisha na kushangaza kwenye kampeni hizi.
 
Wasalaam.
Hii sera kuhusu maiti kuzuiliwa nayo ni ahadi ya ccm kuelejea uchaguzi mkuu? Yaani wakishinda watapiga marufuku maiti kuzuiliwa swali je nani aliweka sera hii? Ina maana sio ccm na serikali yake?
Hebu sikiliza kwa makini.

View attachment 3457337
Nilisikiliza mama anaongea hivi aibu nikaona mimi. Yaani hili nalo linakuwaje katika ahadi za kampeni? ni kutuona makenge tu.
 
Hilo ndo tatizo la wanaosoma Hadi darasa la nane huko zenji hakuna Hata mtimilifu mwenye akili..... Sijui Hata ndo nimeandika Nini...
 
Back
Top Bottom