Hivi ni Kwanini Wanajeshi...

Hii habari Ni ya kweli au Ni habari kutunga, ukamilishe chuki zako juu ya jamii fulani. Kugombea mwanamke, sidhani siku hizo bado mwanamke anagombewa, Labda nyie mtakua wanywa mataputapu, maana zile ni pombe zisizo ustaarabu. Ila nikwambie tu Jeshi la Tanzania kwa sasa wengi Wao tunaishi nao wenzetu Na tunashirikiana nao vizuri maana wengine ni majirani zetu, siku zote mwombe Mungu akuondolee mtizamo wa Chuki. Maana ukiwa Na mtizamo huu, ukipishana lugha mtu mfano: Mwalimu, utaona umekosewa na walimu wote, hata Kama jambo lenyewe linahusu mipaka ya shamba wa sio kazi yake.
 
Maana naona kama Tanzania yetu hii walim wa UPE ndo wametufundisha kusoma,kuandika na kuhesabu,lakini maprofesa huko chuo hata kudeliver concept hawawez,wasomi ndo wameonekana wezi na wabadhilifu hasaaaa makazini
Ni kweli kabisa angalia hata viongozi wetu wenye elimu kubwa wengi ni wezi. Ngoja nimtaje mmoja ila naogopa kutolewa kucha
 
Baba makutupola&msata ni shida
 
Juzi juzi hapa kuna mzigo nilienda kuchukua Mgulani sasa aliyeniambia nikachukue hakunielekeza vizuri yeye alikua Mgulani mimi nikaenda Twalipo basi nimefika mapokezi nikaeleza kidada fulani kikaniambia subiri hapa aje mi nimesubiri mwenyeji wangu haji wakaniambia njoo ukae huku umsubiri nikakaa kwenye kichumba fulani mwenyeji wangu hatokei kikaja kijamaa fulani kimevimba eti huyo mwenyeji wako mbona una dakika 10 za kukaa humu kumbe mwenyeji wangu yupo Mgulani baada ya dakika kumi mlinda geti akaja dakika 10 zimetimia nenda kamsubiri nje nikatoka kufika nje yule mwenyeji wangu akanipigia simu nikapokea najua sheria za pale getini huruhusiwi kuongea na simu mimi nimepokea simu naelekea tena ndani kile kijamaa kikanimaindi oya haturuhusu kuongea na simu humu bahati nzuri pembeni kulikua na kiongozi wake yule mkaa getini akasema lete simu niongee na huyo basi nikampelekea alivyoongea nae akanielekeza kule mgulani lilikua jambo la dk 3 nikaenda zangu kile kijamaa kinavimba na mwanzo alivyokuja nilimpa simu aongee na mwenyeji wangu akakataa ila kiongozi wake alikubali ndyo ukawa msaada kwangu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…