Hivi ndivyo viwango vya elimu vya 'majembe' ya CHADEMA!

Hivi ndivyo viwango vya elimu vya 'majembe' ya CHADEMA!

Halafu huyu slaa ni mtu mzima sana ingawa mambo anayoyafanya nje ya siasa utadhani ndio kwanza amevunja ungo sorry amebarehe

Mbona tunao wasomi maDK Maproff na wapumbafu wa MaCCM Kila siku wanatuibia na kuficha pesa zetu ulaya ?????? bora hao wa CDM wana elimu za kawaida lakini wanakomaa na kufichua ufisadi wa Magamba.
 
Naombeni mnipe CV au viwango vya elimu vya hawa watu ili nipate pa kuanzi katika kuchangia maada hii.Watu hao ni NELSON MANDELA, SAMORA MACHELLI, ABEID AMANI KARUME, MFAUME KAWAWA, SOKOINE, FIDEL CASTRO,OLESGUNO OBASANJO na JAKAYA MLISHO KIKWETE.Mkinipatia ukweli wa elimu za hao watu na elimu iliwasaidiaje kuzimudu nafasi za uongozi walizozitumikia??????.
 
Kwa baadhi ya viongozi hata km wanamadegree hasa ccm hayawasaidii kwani wao wanachaguliwa kwa siri iweje upigiaji kura maoni ya wananchi iwe ya wazi....hata monita anachaguliwa kwa siri,haya bc wamebishana siku chungu mzima kwa pesa za wanyonge na hakuna cha maana zaidi ya kumtukana warioba pia hata Raisi ametukanwa na ccm yake,kwani ye ndo alochagua wajumbe na kupokea rasimu hiyo sasa leo waidharau,maana yake si wanamtukana hata Rais hawa magamba?ningewaona ccm wamaana wangechangishana gharama zilizotumika nakuzirudisha ndo wakatae maoni ya wananchi.
 
Mawaziri wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania huteuliwa na Raisi kusimamia Wizara zitakazoundwa kulingana na Taaluma zao. Aidha kuna Wizara nyeti ambazo ni lazima taaluma ya Waziri na hata Naibu Waziri izingatiwe sana.

Tuje upande wa pili wa upinzani ambapo kuna mawaziri vivuli, je suala la waziri kivuli na taaluma yake na wizara anayopangiwa, je linazingatiwa?

Mfano John Mnyika ni waziri kivuli katika wizara ya nishati, madini na gesi, je kwa unyeti wa wizara hii, anayo taaluma ya nishati, madini ama gesi?

Godbles Lema nae ni waziri kivuli katika wizara ya ulinzi na usalama, je alishapitia japo mgambo?

Huwa napata shida sana mawaziri vivuli wanapowasilisha bajeti zao maana ni kama unaona kabisa hawajui wanachokiwasilisha pengine kwa kukosa taaluma ya kutosha katika kile wanachokomalia serikali ifanye.
 
Upopoma. Wapo kazini wenzio, jiulize je unahadhi zao? Unapato kama lao? Unatambuliwa kama wao wanavyotambuliwz ndani na nje ya mipaka ya nchi?

Mnafanana kwa kitu gani kijamii, kimafanikio? Tafuta maisha ujikimu na familia yako wenzio wapo kazini. Zinduka.
 
Upopoma. Wapo kazini wenzio, jiulize je unahadhi zao? Unapato kama lao? Unatambuliwa kama wao wanavyotambuliwz ndani na nje ya mipaka ya nchi? Mnafanana kwa kitu gani kijamii, kimafanikio? Tafuta maisha ujikimu na familia yako wenzio wapo kazini. Zinduka.
acha kebehi weye, wanaongoza watu hawafanyi biashara za magendo!
 
Upopoma. Wapo kazini wenzio, jiulize je unahadhi zao? Unapato kama lao? Unatambuliwa kama wao wanavyotambuliwz ndani na nje ya mipaka ya nchi? Mnafanana kwa kitu gani kijamii, kimafanikio? Tafuta maisha ujikimu na familia yako wenzio wapo kazini. Zinduka.

Mkuu mbona umejibu kwa jazba....sana....nadhani ungemuambia mtoa mada taaluma za hao walengwa...ungemuumbua kama sio kumzodoa....
 
Upopoma. Wapo kazini wenzio, jiulize je unahadhi zao? Unapato kama lao? Unatambuliwa kama wao wanavyotambuliwz ndani na nje ya mipaka ya nchi? Mnafanana kwa kitu gani kijamii, kimafanikio? Tafuta maisha ujikimu na familia yako wenzio wapo kazini. Zinduka.
Wewe ni ndugu yake Kitwanga??

Mbona umejibu kwa jazba sana??
 
Mawaziri wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania huteuliwa na Raisi kusimamia Wizara zitakazoundwa kulingana na Taaluma zao. Aidha kuna Wizara nyeti ambazo ni lazima taaluma ya Waziri na hata Naibu Waziri izingatiwe sana.

Tuje upande wa pili wa upinzani ambapo kuna mawaziri vivuli, je suala la waziri kivuli na taaluma yake na wizara anayopangiwa, je linazingatiwa?

Mfano John Mnyika ni waziri kivuli katika wizara ya nishati, madini na gesi, je kwa unyeti wa wizara hii, anayo taaluma ya nishati, madini ama gesi?

Godbles Lema nae ni waziri kivuli katika wizara ya ulinzi na usalama, je alishapitia japo mgambo?

Huwa napata shida sana mawaziri vivuli wanapowasilisha bajeti zao maana ni kama unaona kabisa hawajui wanachokiwasilisha pengine kwa kukosa taaluma ya kutosha katika kile wanachokomalia serikali ifanye.

Ni wabunge waliofuzu na kupewa kura kwa voters wao!!! kumbuka maswali mengine ni kutafuta ubaya kwa waliwachagua viongozi wao
 
Samahani lakini ebu nieleze unavyojua maana ya taaluma. Uelewa wangu usanii hasa wa maCCM ni taaluma usiyohitaji kusoma madigrii ni kiasi cha kuwasiliana na machina unaukwea UDr kama JK.

Kama hao wanawatia jamba jamba wenye taaluma zao wewe unawaona hawana taaluma zao ni zipi?
 
Taaluma zao kama ya Edward Snowden sorry for that
 
Wewe jiulize una taaluma gani kwa sababu unauliza swali ambalo kila mtu anajua jibu lake isipokuwa wewe!!!!
 
Back
Top Bottom