Hivi ndivyo viwango vya elimu vya 'majembe' ya CHADEMA!


B

Bayana

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2012
Messages
433
Likes
4
Points
0
B

Bayana

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2012
433 4 0
Hawa ni baadhi ya wabunge wa kuchaguliwa wa CHADEMA. Elimu ni muhimu ndio maana nimeona ni vyema mkafahamu viwango vya elimu vya viongozi ambao kesho na kesho kutwa tunatarajia wawe wawakilishi wetu katika medani za kitaifa na kimataifa:

1) Godbless Jonathan Lema -- BBA, ST Augustine --- Amevuliwa ubunge kwa sasa, kesi inaendelea.
2) Antony Gervase Mbassa - - Adv diploma - KCMC
3) Prof Kulikoyela Kanalwanda Kahigi --- Phd
4) Freeman Aikaeli Mbowe – Form six
5) Highness Samsoni Kiwia ---- Secondary education – O level
6) Simon Peter Msigwa - -- O level, Degree bible college.
7) Yohana Israel Natse --- Diploma in Education, Masters in theology.
8) Halima James Mdee --- Degree, UDSM
9) Zitto Zuberi Kabwe --- Degree (economic) UDSM, Masters degree (MLB)
10) Silvester Mhoja Kasulumbay – Primary, Certifcate from Monduli Teachers college
11) John Magale Shibuda --- O LEVEL
12) Joseph Osmund Mbilinyi --- Form IV
13) David Ernest Silinde --- Degree(BCOM), UDSM
14) Mustapha Boay Akunaay – Degree in law, Open University
15) Meshack Jeremiah Opulukwa --- Not updated
16) Philemon Ndesamburo --- Advanced diploma in Shipping
17) Said Amour Afri --- Primary school
18) Vicent Kiboko Nyerere -- O level
19) Ezekia Dibogo Wenje --- Degree, St Augustine
20) Joseph Roman Selasini --- Degree, UDSM
21) Tundu Antiphas Mughwai Lissu ___ LLM – Masters degree
22) John John Mnyika --- CV not updated
23) Salvatory Naluyaga Machemuli ___ Degree – DIT
24) Joshua Samwel Nassari – Not updated

CV ya 'DR' WILBROD SLAA HII HAPA:
Kuzaliwa, elimu ya msingi na sekondari

Dk. Slaa alizaliwa tarehe 29 Oktoba 1948 katika Wilaya ya karatu. Alipata elimu ya msingi katika shule za Karatu na Kwermusi (Mbulu) kati ya mwaka 1958 na 1965. Alisoma elimu ya sekondari katika Shule za Dung'unyi Seminari na Itega Seminari kati ya mwaka 1966 na 1971.

Mafanikio ya DK. Slaa kielimu na Kitaaluma

Dk. Slaa ana shahada na atashahada zifuatazo.
Sharada ya Uzamivu (PhD) katika Sheriaü ya kanisa kutoka Chuo kikuu cha St. Urban, Rome.
Stashahada ya Theolojiaü kutoka Kipalapala Seminari.
Stashahada ya falsafa kutoka Kiboshoü Seminari.
Stashahada ya Afya ya Macho kutoka Kituo cha Kimataifa chaü Macho.

Ni muhimu vyama kujipanga na kutokufanya mchezo na uongozi wa taifa. Sikujua mwaka ule Mbowe alipogombea urais, alipitishwa kwa vigezo gani? Uzoefu kazini au kitu gani hasa? Mtakaochangia mtatujuvya. Msitukane tu.

Kama mawaziri watatokana na wabunge, basi CHADEMA inaweza kuwa na wabunge ambao kielimu wanaweza kuwa kikwazo katika kutekeleza majukumu yao.

Indhari:
Chanzo cha taarifa hii ni kutoka kwenye web site ya bunge. Therefore, kama kuna kosa lolote unaweza kusahihisha. Si lengo kupotosha.

UJUMBE:
Tusidharau elimu wakati wa kuteua wagombea kuwakilisha watanzania.

WITO:
Tupeleke mapendekezo katika CRC ya kutaka mawaziri wasitokane na wabunge, kwa vile inaweza kuja kuwa tatizo kupata wabunge walio na sifa za kuongoza wizara.


 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
407
Points
180
Age
36
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 407 180
Umeagizwa
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,815
Likes
198
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,815 198 160
Bandika za magamba(ccm) tuone pia,nani anaunafuu!
 
ruston8919

ruston8919

Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
68
Likes
3
Points
0
ruston8919

ruston8919

Member
Joined Mar 31, 2012
68 3 0
wewe bayana kuwa mfuatiliaji wa mambo, hata chadema ikiingia madarakan inapingana na uataratibu wa mawaziri kutokana na wabunge, hivyo hoja yako hasa cjaielewa
 
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
2,453
Likes
23
Points
145
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
2,453 23 145
Nijuavyo elimu haipatikani darasani tu, kuna wasomi waliobobea lakini ni bure kabisa. Kuna michango na mawazo ambayo hutolewa na wenye shahada za elimu Bungeni hadi nashangaa.
Juzi juzi alipokamatwa Sheikh Ponda, msomi mmoja mbobevu na mwanasiasa, alinishangaza sana kwa maoni aliyoyatoa.
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,375
Likes
693
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,375 693 280
Unanitafutia ban 2

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
47
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 47 0
May you allow me to reserve my comments?
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
15,930
Likes
2,680
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
15,930 2,680 280
Wewe utakuwa lusinde
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,551
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,551 280
Unajua USA ina marais wangapi ambao hata hawakuwa na diploma?

Ok hao wenye degree zao walioko CCM na serikalini si ndio wametufikisha hapa tulipo hoi bin taaban? Je hizo elimu zao (Chenge ana digirii ya Harvad) zimelisaidiaje hii nchi mpaka sasa?

Huwezi kutumia kigezo kimoja au viwili linapokuja suala la uongozi, iwe wa jumuiya, chama au nchi.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,248
Likes
4,677
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,248 4,677 280
Mbona mnapenda kupotosha umma Lema hajawahi kusoma ST AUGUSTINE UNIVERSITY wala Wenje naye hajawahi kusoma.
Cc to.. Ngongo,
 
Last edited by a moderator:
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,153
Likes
8,873
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,153 8,873 280

Ni muhimu vyama kujipanga na kutokufanya mchezo na uongozi wa taifa. Sikujua mwaka ule Mbowe alipogombea urais, alipitishwa kwa vigezo gani? Uzoefu kazini au kitu gani hasa? Mtakaochangia mtatujuvya. Msitukane tu.

Kwani sifa za kupitshwa, kugombea, na hatimaye kuchaguliwa kuwa mbunge au Rais ni zipi? Ni zipi kati ya hizo ambazo wagombea wa Chadema hawakuwa nazo?

Si wanajaza mafomu kibao ya NEC na michakato mingi kufanywa na NEC kabla ya kupitishwa hawa? Hivyo basi, kama kuna wagombea waliopitishwa (na serikali chini ya NEC) kwa sifa ambazo ni batili basi hao waliowapitisha ni wa.pu.mba.vu kuliko hao waliopitishwa.

Je, unailamu serikali yako chini ya CCM kwamba ni serikali na chama cha wa.pu.mba.vu? Fikiria mara mbili mbili kabla ya kuposti hoja hapa.
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Likes
22
Points
135
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 22 135
Jamani tusitetee ujinga kwa vile wanaoguswa tunawashabikia. Mambo ya elimu haipatikani darasani US iliongozwa na marais wasio na diploma yamepitwa na wakati. Elimu ni muhimu tutake tusitake. Hivi nani yuko tayari kwa mfano kuongozwa na rais asiyejua kusoma na kuandika katika karne ya 21? Sasa mnatetea nini hapa? Angekuwa ameandikwa Salma Kikwete kama kihiyo hapa kila mmoja angehanikiza kumtaka asome. Mie nadhani wabunge wa CDM ambao Resumes zao haziko safi wanapaswa kwenda shule. Bila kusoma watapitwa na wakati. Mfano Mbowe aliwahi kuwa admitted Hull University. Je ni kwanini hakumaliza masomo yake? Alifeli, alikuwa na udhuru?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,248
Likes
4,677
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,248 4,677 280
Unajua USA ina marais wangapi ambao hata hawakuwa na diploma? Ok hao wenye degree zao walioko CCM na serikalini si ndio wametufikisha hapa? Je hizo elimu zao (Chenge ana digirii ya Harvad) zimelisaidiaje hii nchi mpaka sasa?

Huwezi kutumia kigezo kimoja au viwili linapokuja suala la uongozi, iwe wa jumuiya, chama au nchi.
Chalii angu usifananishe Tanzania na Marekani hata siku moja. Bora ungefananisha Tanzania na Burundi, Malawi. Zambia.
 
A

adobe

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
1,814
Likes
418
Points
180
A

adobe

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
1,814 418 180
Hawa ni baadhi ya wabunge wa kuchaguliwa wa CHADEMA. Elimu ni muhimu ndio maana nimeona ni vyema mkafahamu viwango vya elimu vya viongozi ambao kesho na kesho kutwa tunatarajia wawe wawakilishi wetu katika medani za kitaifa na kimataifa:

1) Godbless Jonathan Lema -- BBA, ST Augustine --- Amevuliwa ubunge kwa sasa, kesi inaendelea.
2) Antony Gervase Mbassa - - Adv diploma - KCMC
3) Prof Kulikoyela Kanalwanda Kahigi --- Phd
4) Freeman Aikaeli Mbowe – Form six
5) Highness Samsoni Kiwia ---- Secondary education – O level
6) Simon Peter Msigwa - -- O level, Degree bible college.
7) Yohana Israel Natse --- Diploma in Education, Masters in theology.
8) Halima James Mdee --- Degree, UDSM
9) Zitto Zuberi Kabwe --- Degree (economic) UDSM, Masters degree (MLB)
10) Silvester Mhoja Kasulumbay – Primary, Certifcate from Monduli Teachers college
11) John Magale Shibuda --- O LEVEL
12) Joseph Osmund Mbilinyi --- Form IV
13) David Ernest Silinde --- Degree(BCOM), UDSM
14) Mustapha Boay Akunaay – Degree in law, Open University
15) Meshack Jeremiah Opulukwa --- Not updated
16) Philemon Ndesamburo --- Advanced diploma in Shipping
17) Said Amour Afri --- Primary school
18) Vicent Kiboko Nyerere -- O level
19) Ezekia Dibogo Wenje --- Degree, St Augustine
20) Joseph Roman Selasini --- Degree, UDSM
21) Tundu Antiphas Mughwai Lissu ___ LLM – Masters degree
22) John John Mnyika --- CV not updated
23) Salvatory Naluyaga Machemuli ___ Degree – DIT
24) Joshua Samwel Nassari – Not updated

Ni muhimu vyama kujipanga na kutokufanya mchezo na uongozi wa taifa. Sikujua mwaka ule Mbowe alipogombea urais, alipitishwa kwa vigezo gani? Uzoefu kazini au kitu gani hasa? Mtakaochangia mtatujuvya. Msitukane tu.

Kama mawaziri watatokana na wabunge, basi CHADEMA inaweza kuwa na wabunge ambao kielimu wanaweza kuwa kikwazo katika kutekeleza majukumu yao.

Indhari:
Chanzo cha taarifa hii ni kutoka kwenye web site ya bunge. Therefore, kama kuna kosa lolote unaweza kusahihisha. Si lengo kupotosha.

UJUMBE:
Tusidharau elimu wakati wa kuteua wagombea kuwakilisha watanzania.

WITO:
Tupeleke mapendekezo katika CRC ya kutaka mawaziri wasitokane na wabunge, kwa vile inaweza kuja kuwa tatizo kupata wabunge walio na sifa za kuongoza wizara.


hebu weka na cv yako ili tujue uwezo wako wa kuchambua mambo kabla hatujaukubali au kuukataa umbea wako
 
No admission

No admission

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2011
Messages
215
Likes
1
Points
0
No admission

No admission

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2011
215 1 0
wewe bayana kuwa mfuatiliaji wa mambo, hata chadema ikiingia madarakan inapingana na uataratibu wa mawaziri kutokana na wabunge, hivyo hoja yako hasa cjaielewa
Hii itafanikiwatu kama kwenye katiba mpya kutakuwa na upeo mkubwa zaidi wa kuteua mawaziri
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
24
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 24 135
Mkuu Bayana

Unaweza Kutuwekea CV za Viongozi wa Chama chako cha ADC utakuwa umebalance Mjadala
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,235,132
Members 474,353
Posts 29,212,887