Hivi ndivyo tulivyotapeliwa na Ontario wa TMT kwenye Forex

Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
9,133
Points
2,000
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
9,133 2,000
Fid Q aliwahi kusema neno lenye utamu siku zote halina ukweli na neno lisilo na utamu ndio lenye ukweli ndani yake. Tuwe makini sana na maneno matamu ya watu wa kariba ya Ontario.

Kwenye ile thread yake ya Namna alivyopiga milion 19 alipata kusema hivi "shika akili zao waachie mioyo yao" ndio kauli mbiu yake guys tuwe makini dogo asishike akili zetu kirahisi.

Kama Juma Nature vile alivyosisitiza kwenye ngoma yake ya mshikemshike ndege tunduni..sisi wajanja tumekimbia...! Ahahaha!
Hapana sip hivo!
"Hifadhi mioyo yao waachie akili zao"
niliupenda sana huu msemo
 
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
3,161
Points
2,000
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
3,161 2,000
Sio wewe tu best! Mimi ndo dhohofu ilhali kiuchumi hapa..Ontario mtu mbaya sana. He is predator and merciless but simlaumu ndio maana nyerere alisema ubepari ni unyama sana. Yaani mtu anajali maslahi yake tu nyinyi mkafie mbali.

Bora tulioshtuka mapema we are safe kuna watu bado wako optimistic na maneno matamu ya jamaa.

Hakyamungu! Only time will tell.
Ila nyie wa mwanzoni si nasikia mlipiga hela maana JF nilikuwa naona mnatupia blue screen na ka-tag kenu kale [HASHTAG]#readmorethanyoutrade[/HASHTAG] halafu mnamaliza na [HASHTAG]#fornoreason[/HASHTAG]
 
Humble African

Humble African

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
4,776
Points
2,000
Humble African

Humble African

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
4,776 2,000
Ila nyie wa mwanzoni si nasikia mlipiga hela maana JF nilikuwa naona mnatupia blue screen na ka-tag kenu kale [HASHTAG]#readmorethanyoutrade[/HASHTAG] halafu mnamaliza na [HASHTAG]#fornoreason[/HASHTAG]
Ahahaha! Tulikuwa tunakaribishwa hela yote ilirudi kwao na wakatupiga na vihela vyetu vya ngama. Si unajua manoeuvre za wapigaji wako kimkakati sana. Yaani ukichomoka una Mungu.

Tukatapeliwa for no reason yani.
 
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
3,161
Points
2,000
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
3,161 2,000
Ahahaha! Tulikuwa tunakaribishwa hela yote ilirudi kwao na wakatupiga na vihela vyetu vya ngama. Si unajua manoeuvre za wapigaji wako kimkakati sana. Yaani ukichomoka una Mungu.

Tukatapeliwa for no reason yani.
nasikia walimu-add CEO JPM kwenye magroup yao watu wanamuuliza badala ya kujibu kuwa tatizo ni call za mentor wakamremove.
 
Humble African

Humble African

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
4,776
Points
2,000
Humble African

Humble African

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
4,776 2,000
nasikia walimu-add CEO JPM kwenye magroup yao watu wanamuuliza badala ya kujibu kuwa tatizo ni call za mentor wakamremove.
Wale ni kama biashara za kimafia tu..wamedhulumiana wakaanza kurushiana lawama na kuchafuana wakajikuta wana leak hadi information zile ambazo ni confidential katika harakati ya kutafuta sympathy ya customers wao.

Kila upande ulitaka utuvune zaidi sisi.
 
Tobinho

Tobinho

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
2,061
Points
2,000
Tobinho

Tobinho

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
2,061 2,000
Wale ni kama biashara za kimafia tu..wamedhulumiana wakaanza kurushiana lawama na kuchafuana wakajikuta wana leak hadi information zile ambazo ni confidential katika harakati ya kutafuta sympathy ya customers wao.

Kila upande ulitaka utuvune zaidi sisi.
hivi kuna sehemu yoyote huyu ndugu alijibu hizi tuhuma?
 
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
4,484
Points
2,000
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
4,484 2,000
Haya tuonyesheni basi hayo mahekalu mliyosimamisha na whips za level ya Cayenne, Q7 na Vogue mnazopiga nazo misele mitaani kwa profits za forex badala ya viscreenshots vya tecno vya faida ya $6 kwa siku!
 
sky walker

sky walker

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2018
Messages
1,173
Points
2,000
sky walker

sky walker

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2018
1,173 2,000
Haya tuonyesheni basi hayo mahekalu mliyosimamisha na whips za level ya Cayenne, Q7 na Vogue mnazopiga nazo misele mitaani kwa profits za forex badala ya viscreenshots vya tecno vya faida ya $6 kwa siku!
sio lazima uendeshe magari kijana ila unaweza pata pesa ya kula na kuwekeza. usi krem
 
sky walker

sky walker

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2018
Messages
1,173
Points
2,000
sky walker

sky walker

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2018
1,173 2,000
Mkund.u wa mamako, Halafu koma kuni quote. Choko wee! Unajifanya una akili sana, si ndiyo? Mtu gani ai-invest hela ya mafao na magaragaza mengine na ku empty bank account lengo apate hela ya kula? Pumbaaf!
hujui hata unachoo ongea mafao kivipi? empty bank account kivipi. kweli we shoga hii unaanza hata na mtaji wa buku 30 tu ili mradi akili yako.
 
mbalizi1

mbalizi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2015
Messages
14,242
Points
2,000
mbalizi1

mbalizi1

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2015
14,242 2,000
hahahahahhaaaaaaa
Forex imetafuna watu hawana hamu.
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,881
Points
2,000
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,881 2,000
Leo ndio Ontario kapata zile paper za yule broker anaekataa yeye si market maker baada ya kuweka hadharani anawaambia watu ni confidential let's discus way foward after this stumble!?

Na misukule wamo wanadiscuss way foward..Daah!

Jeff we ni genius mbaba. Bow to the nigga.
walioko huko tmt ndo wana discuss mkuu? watu wamelogwa na hio tmt nini!!
 
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
4,209
Points
2,000
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
4,209 2,000
kwanza pole.....sawa wewe ambae ndio umeiona fursa hiyo.. mbali na kupigwa hebu tuonyeshe na sisi njia ya kupenya.....
 

Forum statistics

Threads 1,325,453
Members 509,127
Posts 32,193,014
Top