Hivi ndivyo serikali ya TZ itakavyoonekana baada ya 0ct. 2015

Hivi ndivyo serikali ya TZ itakavyoonekana baada ya 0ct. 2015

Status
Not open for further replies.
1. Rais. Mh. John Pombe Magufuli
2. Makamo. Mh. Amina Sali Ali.
3. Waziri mkuu. Bernad Kamilious Membe.
4.Mambo ya nje. Migiro

nasisitiza sitanii hapa wala usifikirie Mdudu UKAWA

wew mlevi sasa unalopoka tu.
 
maskin wapinzani sijui kampen zao zita kuwaje, maana wamezoea kutafuta kura kwa madhaifu ya mtu...kwa mh. Pombe sijui watasemaje.
Kwahiiyo wewe unaona huyo ni msafi sanaaaa. Huyo atakuwa hovyo kuliko waliopita. SUBIRI UTANIAMBIA. ishu ni chama sio mtu . Hata uweke malaika ccm mambo ni yaleyale
 
Jana kadi ya CCM nishaichoma, kesho naenda UKAWA, i hope cdm watanipokea, maana wengi sana jana wameaaga ccm rasmi, sio utani... jana CCM imejizika
Kuhama chama kimoja kwenda kingine nayo imekuwa sifa ya kujitangazia humu jf!! Unahama wewe mmoja kutoka ccm kwenda chadema huku wakihama watu 100 kutoka ukawa kwenda ccm....
 
Mkuu! Yaani huwezi amini kama kuna wapinzani nchi hii, angepita lowasa wangekuwa wamejazana humu kumdadafua EL, na angepitishwa membe wangekuwa saiv wanapeana matumaini ya ukawa kuingia ikulu. Lakini wamechaguliwa jembe hata hawana pa kuanzia kujidangana tena kuingia ikulu.
R.I.P UKAWA

Wasalimie unapokutana nao kwa ile kitu MBELEKWAMBAELAE.
 
Believe me or not membe hatakuwa PM nchi hii
 
Huu sio udini, lakini wachungaji wanahoji kwanini zoezi la uandikishiji linalo chukua siku 12 lihailishwe sababu ya Idd ya siku moja. Lakini tume hiyo hiyo imeshindwa kubadiri siku ya juma pili kama siku ya kupiga kura. Ambayo ni siku moja lakini ya ibada kwa wa kristo.
 
1. Rais. Mh. John Pombe Magufuli
2. Makamo. Mh. Amina Sali Ali.
3. Waziri mkuu. Bernad Kamilious Membe.
4.Mambo ya nje. Migiro

nasisitiza sitanii hapa wala usifikirie Mdudu UKAWA
[/

Kidogo unanishawishi kuamini...acha muda uzungumze
 
1. Rais. Mh. John Pombe Magufuli
2. Makamo. Mh. Amina Sali Ali.
3. Waziri mkuu. Bernad Kamilious Membe.
4.Mambo ya nje. Migiro

nasisitiza sitanii hapa wala usifikirie Mdudu UKAWA
membe akiwa rais bifu lazima liendelee, atawekewa spika wa kumpa shida bungeni na lazina apigwe skendo mpaka aachie madaraka
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom