UMEUMBUKA!Huyo Ndio raisi Sasa sio hao vimeoMagufuli hawez kuwa rais wa nch hi hata kwa dawa hana vigezo vya kuwa president msidanganye watu hapa
UMEUMBUKA!Huyo Ndio raisi Sasa sio hao vimeoMagufuli hawez kuwa rais wa nch hi hata kwa dawa hana vigezo vya kuwa president msidanganye watu hapa
UMEUMBUKA!Huyo Ndio raisi Sasa sio hao vimeo
Kwa kura za uchakachuzi ama halali? Je mko tayari kuwe na tume huru ama mtasaidiwa na jeshi kushinda?
Mkuu upo wapi kwani? Mbona kama unaota! Membe ashasema hagombei tena ubunge, sasa atakuwaje PM?
Magufuli hawez kuwa rais wa nch hi hata kwa dawa hana vigezo vya kuwa president msidanganye watu hapa
mbona muhongo alikuwa waziri wa nishati.. bila ya kuwa mbunge. FIKIRI.Mkuu upo wapi kwani? Mbona kama unaota! Membe ashasema hagombei tena ubunge, sasa atakuwaje PM?
1. Rais. Mh. John Pombe Magufuli
2. Makamo. Mh. Amina Sali Ali.
3. Waziri mkuu. Bernad Kamilious Membe.
4.Mambo ya nje. Migiro
nasisitiza sitanii hapa wala usifikirie Mdudu UKAWA
Magufuli hawez kuwa rais wa nch hi hata kwa dawa hana vigezo vya kuwa president msidanganye watu hapa
Hivi CDM mchakato wao wakumpata mgombea kwenda UKAWA ulifanyika lin? wapi? walio chukua fomu wangapi? nani walio hudhuria? du! MIUNGU MTU BADO KABISA NA DEMOKRASIA, Team wazalendo pekee ndie mkombozi1. Rais. Mh. John Pombe Magufuli2. Makamo. Mh. Amina Sali Ali.3. Waziri mkuu. Bernad Kamilious Membe.4.Mambo ya nje. Migironasisitiza sitanii hapa wala usifikirie Mdudu UKAWA
Saivi kapatiaHalafu siku zoote ukishajifanya unatabiri tu unakosa! kama ulivyotabiri mwanzo Membe Rais
Ndoto za mchana hizo, wadanganye wachaga wenzio.Ni UKAWA 2015
ndoto za mchana hizo, wadanganye wachaga wenzio.
Ndoto za mchana hizo, wadanganye wachaga wenzio.
Mkuu upo wapi kwani? Mbona kama unaota! Membe ashasema hagombei tena ubunge, sasa atakuwaje PM?