Hivi mwanaume kuwa romantic ndiyo kuwaje?

Hivi mwanaume kuwa romantic ndiyo kuwaje?

Kuwa kama WANAUME wa DARISALAMA
Ahahah mkuu umenena,hawa vijana wa mikoani hawajui lolote kuhusu kumuhandle mwanamke,wakiona kichaka tu tayari wanaangusha.
Ndio maana vijana wa mjini tunawapigia dada zao na hawabanduki hata ukiwafungasha kama matela
 
Wakuu
Kabla sijampata miss right one,kuna wanawake nimekuwa nao lakini kila tukivurugana walikuwa wana tendency ya kuniambia kuwa siko romantic,
lakini nikijicheck me nilikua nawatimizia mahitaji yao yote ya msingi lakini bado nikaambiwa siko romantic.
So kuwa romantic kukoje hasa wakuu?
Yaani wanawake watu wa ajabu mkuu

Yaani suala la wewe kuwa tu Mkurya ndio maana wanakuchukulia hivyo Mura.
 
Achana na hao watu sio wa mchezo,we tafuta hela utaona tu jinsi ulivyo romantic,ukifatilia maneno yao utachanganyikiwa bule,huwaga wakiongea leo kesho wanasahau
[emoji28][emoji28][emoji28] word!
 
Ukitaka kuwa romantic muraaa tusikuone tarime, tafuta pakukimbilia, romantic waachie wazaramo sawa
Sasa wewe mkurya sio romantic mbona mpaka mashoga wa kikurya wapo KAOGE ana wawakilisha
 
Cheki tone yako unapoongea nae, inawezekana unaongea kwa ukali na jazba unapokuwa nae, ukiwa romantic hata kama anakudai vitu vidogo vidogo anasahau utaona tuu hakuombi ombi hela labda awe na shida kubwa
 
Kuna mijitu hata kajitext kwa siku hupati na ana sms 15000 za tigo jaman hata good night hajui
 
Sasa wewe mkurya sio romantic mbona mpaka mashoga wa kikurya wapo KAOGE ana wawakilisha
Kaoge msukuma Kaka sio mkurya, kama angekua mkurya nafikiri angekua ashachinjwa
 
Ukitaka kuwa romantic muraaa tusikuone tarime, tafuta pakukimbilia, romantic waachie wazaramo sawa
Asije kwa Gachuma, tutampiga mshale, sisi si wale wa Darisarama.
 
Usilazimishe kuwa mtu tofauti na ulivyo lakini mfikirie mpenzi wako kabla, kama mnafika restarant unahakikisha umemvutia kiti na amekaa kabla ya wewe kukaa, date ya kwanza unalipa bill, kama unamchukulia tax lipa nauli kama ni dala dala mlipie pia.
Huo sasa ni utumwa wa mapenzi.
 
Usilazimishe kuwa mtu tofauti na ulivyo lakini mfikirie mpenzi wako kabla, kama mnafika restarant unahakikisha umemvutia kiti na amekaa kabla ya wewe kukaa, date ya kwanza unalipa bill, kama unamchukulia tax lipa nauli kama ni dala dala mlipie pia.
Kama ni hayo tu kumbe naweza kukumiliki Sky[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Back
Top Bottom