Hivi mwanaume anapovaa hereni anamaanisha nini?

Hivi mwanaume anapovaa hereni anamaanisha nini?

Wengi wanaiga tu bila kujua sababu ya waanzilishi wa tabia hiyo
Wanaiga kutoka wapi? Mbona uvaaji wa hereni na hata kusuka ni tamaduni za baadhi ya makabila hapa Tanzania na kwingine Afrika?
 
Ivi kweli mwanaume rijali unaweza kuvaa hereni. Hata Kama ni usanii. Hapana asee.mimi nikiona mwanaume kavaa hivyo najua huyo sijui Kama ni mzima.
14dcd3fb198aee008f22c9844ae80792.jpg
Tuambie wewe Kwanza, we unaonaje?
 
Super women 2 tambua kila kitu unachoona kinafanywa na mtu kina maana na umuhimu wake kwake na kwa jamii inayomzunguka. Kwa kifupi, asili ya mwanaume kuvaa hereni kulianzisha na mashoga wagoni - jinsia moja the "wasenge" wa Ulaya magharibi na Marekani. Walifanya hivyo ili wateja wao wapate kuwatambua kwa urahisi na "biashara" iendelee.
 
Kwa tamaduni za nje huko
Ukivaa hereni upande wa kulia maana yake we ni mtemi...
Ukivaa upande wa kushoto we ni shoga...
Ukivaa yote we ni moto baridi nchuzi si nchuzi wali si ubwabwa...

Kwa tamaduni za kitanzania inategemea na kabila...
Ukoo wetu wanaume walkkua wanatobolewa utotoni kwa ajili ya kumlinda...
The same to masai...n.k.n.k
 
Hata hayo makabila unayodai wanavaa pia huenda wana sababu zao kulingana na mila zao, sasa wewe ukiwa msanii unajivalia tu!

Haya ndiyo majibu ya swali: wanaiga kutoka wapi?

Usukumani, waliovaa hereni na kusuka walikuwa wacheza ngoma. Sasa sijui ni kipi cha kushangaza kwa msanii wa kitanzania kuvaa hereni.
 
Mimi naona asilimia 100 ya maisha yetu wabongo ni kuiga iga tu, kwahio anaevaa kihereni poa, vimini poa, wamama na suluali zao poa, wadada na mikorogo poa, wadada na matako makubwa (kichina) poa, mawigi sasa hahaha, na mawiving yaani ulimwengu huru kila kitu poa tuuuuuuu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom