Hivi mrembo Sanchoka ana ndugu?

Hivi mrembo Sanchoka ana ndugu?

8ca8be46f3797e67f9c06862f08f8c09.jpg
Bado sana.

Hata chuchu hajaonesha.
 
Nimekwambia hata chuchu hajaonesha, nini bumunda.
Basi mtaarifu anatafutwa na waziri shonzi,,, akaelekezwe jinsi ya kuvaa kimaadili..... Hivi unaweza kusema hapo hayupo uchi? Na pengine unaandika huku macho yamekutoka pima,, kukodolea hyo pch mkuu,,, huyo anakaa uchi sn,,, usitetee wanaokaa uchi mkuu,,, wanafundisha nn jamii?
 
Basi mtaarifu anatafutwa na waziri shonzi,,, akaelekezwe jinsi ya kuvaa kimaadili..... Hivi unaweza kusema hapo hayupo uchi? Na pengine unaandika huku macho yamekutoka pima,, kukodolea hyo pch mkuu,,, huyo anakaa uchi sn,,, usitetee wanaokaa uchi mkuu,,, wanafundisha nn jamii?
Aliyemteua Naibu Waziri Shonzi kamtia mimba Waziri wake, na kabla ya hapo kampeleka mumewe huyo Waziri China kuwa balozi ili amfaidi huyo mama vizuri.

Labda Waziri Shonzi angeanza kumfundisha maadili huyu Baba ambaye ni mfano kwa taifa.

Maana hata kama nikikubali hawa wasichana wanakosa maadili, inawezekana wanaiga kwa hao mawaziri na anayewateua.

If you live in a glass house, don't throw stones.

What's good for the goose, is good for the gander.

Noblesse oblige.
 
Maadili bongo [emoji3][emoji3][emoji3] kama maadili Bongo why dada zenu wanatembea siku iz bila kuvaa chupi na wengine nguo zisizo na Staha halaf maadil halafu nyie mkiwa. Wababa mnajifanya makauzu watoto zenu wa kike ndio wanakuja kua malaya mbwa kabisa.We live free in this world tusipangiane cha kufanya.Sanchi wacha afanye analofanya kama umekwazika Kumbatia karai la chips.
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Umbo kama hili acha liwekwe wazi tu maana hata akilificha linatabia ya kujionyesha.Mfano Bashite anajaribu kulihifadhi lakini La Haula La quataaa ndo kwanza linajichoraa vyemaa.

Walishaimba kuwa Halifichiki Pembe la ng'ombe.
Mkuu taratibu basi..[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
"Watu wangu wanaangamia..... Na vile vile hatukosi kuzijua fikra za shetani. Binti huyu anatumiwa na shetani. Ana mapepo na ni wakala wa shetani pia. Hapo yupo kazini kuzishambulia na kuziteka kisha kuziua roho za wanaume kwa kuwafanya watende dhambi ya kutamani na kisha kuzini naye moyoni. Wazinzi hawawezi kuurithi ufalme wa Bwana Yesu kristo na sehemu yao ni jehanamu. Tuendelee kumwombea binti huyu kwa kukemea roho za mashetani zinazomtumikisha.
 
Back
Top Bottom