Hivi mrembo Sanchoka ana ndugu?

Hivi mrembo Sanchoka ana ndugu?

Hili s kosa la mkosaj bal n kosa la ss wazaz mfno: unaishi Dar kwenu Namanyele Sumbawanga watoto wako wanakulia hko htak hta kuwapeleka kwa bibi zao kipindi cha likizo et....ahaa wpo kusoma tution mara wakienda kijijin wataharbka sjuw kakaenda kakarud eeh bwana!!! ukifa sasa hv vtoto haviwez kujal kama baba alizaliwa wp na kuna ndgu hko ....vitoto vinakwambia sie wa mjin bwna ndgu ktu gn???
 
ningekuwa ndugu yake ningeshamla kitambo
 
Hiyo mazee inaitwa minyama uzembe akifikisha miaka 3 na O da!! Mwili wote unamwagika anakuwa bibi

Nina wasiwasi na uwezo wake kitandani, yuko tepe tepe sana pamoja na kunona vizuri...
Wanatuuwa hawa...


 
Uchi mnaujua nyie au ujima tu?

Mtu kavaa nguo ya kuogelea hapo mmeona kakaa uchi?

Mkioneshwa bupe je?
 
Uchi mnaujua nyie au ujima tu?

Mtu kavaa nguo ya kuogelea hapo mmeona kakaa uchi?

Mkioneshwa bupe je?
8ca8be46f3797e67f9c06862f08f8c09.jpg
 
Back
Top Bottom