funzadume
JF-Expert Member
- Jan 28, 2010
- 13,649
- 21,522
moyo umeingia woga sanaHamnaga tupia moja ya kawaida
moyo umeingia woga sanaHamnaga tupia moja ya kawaida
Funzadume tupia bhanamoyo umeingia woga sana
Hiyo mazee inaitwa minyama uzembe akifikisha miaka 3 na O da!! Mwili wote unamwagika anakuwa bibi
Mkuu hapo inajiɓizana na mhusika mwenƴeweMkuu usisahau punyeto tunapigia chumbani sio hadharani kumbuka hilo
Hadi mwanamme anaye...as long as she is living her life bila kuniathiri,wacha auze msambwanda huo.
Inawezekana mkuu kwa nature ya kazi yake kazi sana kukataa client anaetaka nyuma. Sema watu kama kina Lemutu hawawezi ingiza kwa nyuma kwenye ule mzigohivi nkisema sanchi analiwa tigo ntakuwa namuonea kweli? coz anapenda saana kuonesha makalio yake Mzigua90
Uchi mnaujua nyie au ujima tu?
Mtu kavaa nguo ya kuogelea hapo mmeona kakaa uchi?
Mkioneshwa bupe je?
Uchi upo wapi hapo
sanchi na mama akeMkuu naweza kuona hiyo picha?
Binafsi sioni ubaya wowote kwenye picha iliyowekwa ni mambo ya kawaida saana kwa mtu mwenye karba kama
yake.