Hivi mishahara ya Stanbic Bank na Standard Chartered Bank ipoje?


W

Wenger

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
469
Likes
190
Points
60
W

Wenger

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
469 190 60
Itakuwa zaidi ya elfu 500 nawaza tu.
 
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
959
Likes
108
Points
60
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
959 108 60
Tell me your education and work experience,will tell you how to negotiate,
 
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
1,221
Likes
12
Points
135
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
1,221 12 135
Hyo ni taasisi moja kwanza ujue hilo stanbic ni km branch ya standard charted kuhusu mishahara sijui ila ni moja kati ya banks wanalipa poa sana kuna jamaa yngu yupo huko anakula shavu hatari likizo huwa anaenda kutembea Dubai
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,166
Likes
4,796
Points
280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,166 4,796 280
Hyo ni taasisi moja kwanza ujue hilo stanbic ni km branch ya standard charted kuhusu mishahara sijui ila ni moja kati ya banks wanalipa poa sana kuna jamaa yngu yupo huko anakula shavu hatari likizo huwa anaenda kutembea Dubai
Daah!!! Watu wanakula maisha wakati wenzangu na mimi likizo huwa tunaenda kutembea bush kwetu huko itulavanu.
 
idoyo

idoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2013
Messages
3,036
Likes
390
Points
180
idoyo

idoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2013
3,036 390 180
Hyo ni taasisi moja kwanza ujue hilo stanbic ni km branch ya standard charted kuhusu mishahara sijui ila ni moja kati ya banks wanalipa poa sana kuna jamaa yngu yupo huko anakula shavu hatari likizo huwa anaenda kutembea Dubai
duh!
 
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
3,673
Likes
2,764
Points
280
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
3,673 2,764 280
Hyo ni taasisi moja kwanza ujue hilo stanbic ni km branch ya standard charted kuhusu mishahara sijui ila ni moja kati ya banks wanalipa poa sana kuna jamaa yngu yupo huko anakula shavu hatari likizo huwa anaenda kutembea Dubai
Kwenda Dubai likizo Ni maamuzi
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Hyo ni taasisi moja kwanza ujue hilo stanbic ni km branch ya standard charted kuhusu mishahara sijui ila ni moja kati ya banks wanalipa poa sana kuna jamaa yngu yupo huko anakula shavu hatari likizo huwa anaenda kutembea Dubai
wateja wakuu wa tigo wanapatikana dubai.mchunguze vizuri huyo mshikaji wako ujue huko dubai huwa anaenda kufanyaje.
 
M

Mtanzanyika

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2015
Messages
296
Likes
218
Points
60
Age
31
M

Mtanzanyika

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2015
296 218 60
Hyo ni taasisi moja kwanza ujue hilo stanbic ni km branch ya standard charted kuhusu mishahara sijui ila ni moja kati ya banks wanalipa poa sana kuna jamaa yngu yupo huko anakula shavu hatari likizo huwa anaenda kutembea Dubai
Acha kupotosha., Stanbic na Standard Chartered ni taasisi mbili tofauti... Stanbic Bank Tanzania inatokana na Standard Bank ya Uingereza ambayo kwa Africa head office zipo South Africa inaitwa Standard Bank of South Africa.! Standard Chartered Bank ya Tanzania ni branch ya Standard Chartered ya London, Uingereza... so Standard Bank ambayo ndo Stanbic ni tofauti na Standard Chartered
 

Forum statistics

Threads 1,237,413
Members 475,533
Posts 29,287,775