Hivi mdada inakuwaje hata hunukii?

atoto Basi bora siku zigande aisee,mwaka usiishe..Ukiwa hauna pesa unakuwa na adabu sana teh
 
Last edited by a moderator:
Teh teh..Ninachokupendea ww wala hauna wivu

Khaaah! Unadhani siumiagi eti? Naumiaga basi tu najikazamo!!

atoto Basi bora siku zigande aisee,mwaka usiishe..Ukiwa hauna pesa unakuwa na adabu sana teh

Yaani we acha tu pesa ni shetani nimeamini, sasa nikichacha daima si utanipanda kichwani?
 
Last edited by a moderator:

Nina miguu,tumbo,kichwa,nywele...inatosha?
 
Last edited by a moderator:

Inawezekana mabwana zao wanapata mihemko wakinusa harufu ya vikwapa!watu hutofautiana.
 
Last edited by a moderator:
Kuna price discrimination...kwako lnakuwa kubwa.

Sijiiiiiii! Kwani sagura unauza wewe tu? Naenda kwingine, tena kuna sehemu nimesikia zipo nzurii za bukubuku hunipati ng'oooo!
 
Sijiiiiiii! Kwani sagura unauza wewe tu? Naenda kwingine, tena kuna sehemu nimesikia zipo nzurii za bukubuku hunipati ng'oooo!

Teh teh shem,
Ila wewe si wanakupa hela kubwa,
Ndio maana namimi nakupiga cha juu
 
Teh teh shem,
Ila wewe si wanakupa hela kubwa,
Ndio maana namimi nakupiga cha juu

Khaaah shem unanichuna!! We huoni hapa nalalamika nimefulia hata hela ya spray sina!!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…