Hivi mbunge huyu wa Chadema hajampigia kweli kura Anne makinda?


M

mzalendo2

Senior Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
119
Likes
1
Points
0
M

mzalendo2

Senior Member
Joined Oct 28, 2010
119 1 0
inaonekana hawa wabunge wanapenda mkumbatio ?
 
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2009
Messages
1,837
Likes
26
Points
135
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined May 31, 2009
1,837 26 135
Mods, fanyeni ukarabati kidogo kwenye hii picha ni kubwa sana.
Ila kweli inaonekana kampa kura yeke huyu.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
197
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 197 160
upuuzi Jazzy bendi,
hili sio jukwaa la upuuzi .....
 
Elizaa

Elizaa

Senior Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
169
Likes
9
Points
35
Elizaa

Elizaa

Senior Member
Joined Oct 19, 2010
169 9 35
Huyu mzee wa msimamo hayubishwi kiaina
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
Angalia vidole vya Anna makinda vinaashiria mapenzi yake kwa chadema
 
M

mzalendo2

Senior Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
119
Likes
1
Points
0
M

mzalendo2

Senior Member
Joined Oct 28, 2010
119 1 0
hawa wabunge wa chadema inaonesha wanapenda kumbatiwa au kukumbatia maspika ?


jee wenyewe kwa wenyewe mkumbatio wao ukoje ?

na jee hii haioneshi kua hawa wako karibu zaidi na ccm kuliko cuf?
 
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
2,145
Likes
9
Points
135
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
2,145 9 135
Usikute wanajuana zaidi ya hapo.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,383
Likes
31,625
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,383 31,625 280
wanajuana zaidi ya hapo.na<!-- google_ad_section_end --> Huo mkumbatio
 
Averos

Averos

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
654
Likes
95
Points
45
Averos

Averos

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
654 95 45
Kwani tunachagua Spika kwa kuangalia CHAMA au uwezo wake wa kufanya kazi za USPIKA?, Katiba ya CHADEMA inakataza kumpigia Kura mgpmbea asiye chama cha CHADEMA?
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Kwani huyu ni nani jamani mbona mie simjui?
 
S

Skype

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
7,280
Likes
67
Points
135
S

Skype

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
7,280 67 135
mara nyingi hua nakua mgeni hasa linapokuja suala la kuintapret picha:doh:
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Kwani tunachagua Spika kwa kuangalia CHAMA au uwezo wake wa kufanya kazi za USPIKA?, Katiba ya CHADEMA inakataza kumpigia Kura mgpmbea asiye chama cha CHADEMA?
Ingekuwa kama unavyodai huyu mama wala asingegombea
 
T

The Infamous

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2009
Messages
733
Likes
17
Points
35
T

The Infamous

JF-Expert Member
Joined May 11, 2009
733 17 35
hoja zingine zaifu kama hii...
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
Hawa marafiki tu wa karibu. Hukuna siasa hapo ni urafiki tu
 

Forum statistics

Threads 1,236,782
Members 475,220
Posts 29,268,144