Hivi mabinti kwa nini wanaupenda uongo huu?

Hivi mabinti kwa nini wanaupenda uongo huu?

... hii tabia ya kuaprochi vitoto vya secondary na vyuo sijui mnaitoa wapi...
...mtu mzima hawezi kuleta porojo za namna hiyo..
 
Kama wewe ulishamdanganya hujaoa/ hujawah kuwa na mwanamke kama yeye kwanini nae asidangnye bikra....

heehee hee heee vipo vya kudanganya..hii siku ya kugegedwa unaumbuka.....so bora uzuge tu
 
Anasumbua kukupa penzi kwa madai kuwa hajawahi kumvulia mwanaume chupi.
Yaani anaapa kabisa kuwa yeye ni bikra, kasheshe siku unaingia naye gheto,
analia kabisa kuwa utamuumiza yaani unamshika hata mkono anapiga kelele za maumivu,
mzee mzima unajipanga kufanya yako taratibu, lahaullaa! unakuta hata dalili za kuwa yeye ni bikra hamna, na yeye hana habar full kelele za kizushi.
Najiuliza kwa nini mabinti wanaupenda sana uongo huu?
hapo break nini....?
 
Mi nahisi ni hao unaokutana nao na ni watoto wa secondary ndo wana hizo tabia lakini kwa matured hawezi kupretend wakati anajua siku ikifika atatoa kitu

Ndio ilikuwa tabia yako ulivuokuwa sekondari?
 
mmmh...! Labda zinatolewaga na baiskeli! LOL

Bikra ni bikra hata ikitolewa na baiskeli ukiiingiza mdude lazima utahisi layer za ndani zimo na hata nyonga zinakuwa zimebana na kusababisha miguu ikaze.
 
eheheee ukiona manyoa ujue keshaliwa! cheze mujin wewe. labda mwenzako alikua anamaanisha bikra wa 0652 ila we ndo hukumuelewa mana ckuhiz huo mtandao umevamiwa sn na virus
 
Yaani bint anakudanganya yeye bikra then unagundua ni uongo,kisha nawe unamdanganya kwa kumpa pole ukitoka hapo unakuja kuuliza Jf kwa Nini ulidanganywa!?
Huyo bint ndio alipaswa akupe jibu.
 
Najiuliza kwa nini mabinti wanaupenda sana uongo huu?

1477615_483148788462107_1737747958_n.jpg
 
dawa yao ni kuwageuza kiboga . haina maana mwanzo mtu anajidai kukubania miguu uone inaingia kwa tabu alafu baada ya dk tano inakuwa kubwa kama ndoo, unakuwa unaelea tu hata hugusi ngozi.hii ni fedheha.inabidi wakomeshwe.
Mmmmm! Kaka, sio sababu ya kisoseji chako? Kwi kwi kwiiiiiiiiii. Kweli nimeamini jamii forum ni mwisho wa stress
 
Wewe Ulikuwa Bikra??
Iweje wewe utake kuwa na Bikra ??
Safi sana hapo ngoma drooo
 
Ukiona sketi za shule zinakuchanganya mshonee na mkeo.
 
Anasumbua kukupa penzi kwa madai kuwa hajawahi kumvulia mwanaume chupi.
Yaani anaapa kabisa kuwa yeye ni bikra, kasheshe siku unaingia naye gheto,
analia kabisa kuwa utamuumiza yaani unamshika hata mkono anapiga kelele za maumivu,
mzee mzima unajipanga kufanya yako taratibu, lahaullaa! unakuta hata dalili za kuwa yeye ni bikra hamna, na yeye hana habar full kelele za kizushi.
Najiuliza kwa nini mabinti wanaupenda sana uongo huu?

Asha kum si matusi
"Kitu kikiingia break pumbu halafu full vilio"
Si maigizo haya.
 
Back
Top Bottom