Hivi kweli Watanzania hawataki kujenga nyumba bora kwa bidhaa bei poa?


Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 476 180
Waungwana kwa matokeo yanayoendelea kutolewa na tume, bado ninawasiwasi na watanzania kama kweli wanataka kujenga nyumba bora.
Slaa aliahidi kushusha bei ya simenti na bati, lakini kinachoendelea inaonyesha watu hawataki kujenga, bali wana shida na t-shirt za bure, kofia, khanga, nusu kilo ya sukari na viwanja vya ndege.:thinking:
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
20
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 20 135
Watanzania walimchagua dr.slaa, hapa kuna namna ngoja tusubiri!!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,378
Likes
451
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,378 451 180
Tena tusikie raia anasema bei ya cement iko juu ni bakora kwa mtindo mmoja
 
S

Sebere

Member
Joined
Jan 16, 2009
Messages
16
Likes
0
Points
0
S

Sebere

Member
Joined Jan 16, 2009
16 0 0
Wengi wa watanzania hawajazoea ahadi kama alizotoa dr slaa , wanafikiri anasema uongo.wao wanataka hongo ya papo kwa papo. T-shirt, kofia, shs mia tano . Basi hakuna kingeni, wacha tuendelee kulalia ngozi.
 
mi_mdau

mi_mdau

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
563
Likes
50
Points
45
mi_mdau

mi_mdau

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
563 50 45
Waungwana kwa matokeo yanayoendelea kutolewa na tume, bado ninawasiwasi na watanzania kama kweli wanataka kujenga nyumba bora.
Slaa aliahidi kushusha bei ya simenti na bati, lakini kinachoendelea inaonyesha watu hawataki kujenga, bali wana shida na t-shirt za bure, kofia, khanga, nusu kilo ya sukari na viwanja vya ndege.:thinking:
Nadhani ndio utakubali kuwa asilimia kubwa ya wananchi wa Tz ni mambumbumbu na masikini wa kutupwa, matajiri wachache ni mafisadi na baadhi ya wananchi hata wale waliosoma kidogo wanajipendekeza kwa wakubwa. Kipi rahisi kutekeleza, kutoa ruzuku na kupunguza kodi ili simenti na bati zishuke bei au kujenga viwanja vya ndege kwenye mikoa ambayo hata wananchi wake bado hawana hata barabara na nauli za ndege????:doh:
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
390
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 390 180
TULIMCHAGUA SLAA. nakumbuka nilikuwa kwenye customer care wakati wa uchaguzi. watu wengi walikuwa wanapiga simu kutaka kujua ulinzi wa kura za uraisi au la waache kupiga kura.
Kuna kitu kikwete na usalama wa taifa wanakijua ila wanalazimisha hali fulani ili waweze kutimiza kiu yao ya KUMWAGA damu za watanzania.
wanajua kutumia silaha na propaganda zao. ila sisi tunamtumia Mungu na akili zetu
 
M

mbea

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
97
Likes
0
Points
0
M

mbea

Member
Joined Oct 12, 2010
97 0 0
Baba mkwe wake analala katika kiheme cha udongo kilichoezekwa kwa nyasi,leo aje akufanye wewe mkurya ujenge nyumba ya tofali kashindwa nini kumjengea mkwewe?!Huyo ni mzee wa porojo hana tofauti na ze komedi 2
 

Forum statistics

Threads 1,215,372
Members 463,166
Posts 28,545,345