Hivi kwanini Wakenya hawatupendi Watanzania?

Hivi kwanini Wakenya hawatupendi Watanzania?

wajua paka na mbwa kila mmoja hujiona mbabe kwa nyakati tofauti ndio kenya na Tanzania zilivo kenya anajiona superior sababu ya uchumi bendera wao so ana mchukia sana mbongo cos uchumi wake uko stable sana mfukoni mwa mtu binafsi daima anae kuzidi mfukon lazima umletee wivu 2
 
waltham

An mp in tz linked to drug dealing? Mbuvi sonko(Nairobi senator) HASSAN joho(Mombasa governor) are well known drug dealers.do you remember the guy caught in nairobi state house gates with ganja,later released on his excellencies oder. ilikuwa shada ya mkubwa.hizo zote husemi
 
Last edited by a moderator:
Kukasirika kwako kunaonyesha nimekushika PABAYA, kwani hiyo Kampuni Brookside zamani ilikuwa inaitwaje - sio KCC kweli? Brookside ni mvinyo ile ile kwenye chupa mpya - mlicho badirisha pale ni jina tu.

Kitu kingine nakuomba ujifunze kutumia lugha ya staha, ukishindwa kujibu swali ni afadhali ukae kimya sio una-resort kwenye tirade za kitoto - I am clear? Oh good.

Naona hapa umekazania kudharau siasa za kijamaa eh? Hivi una habari Uchina ni nchi ya Kijamaa, kama unachukia ujamaa kiasi hicho (yaani mnaona ujamaa si lolote si chochote) kwa nini mnaenda Uchina kuomba msaada wa kujengewa reli na mabarabara?

ujuaji tu wa peni mbili.habari ya mjini huna, omba kwa heshima!!!!

  • THE NEW KENYA COOPERATIVE CREAMERIES LIMITED

    The New Kenya Co-operative Creameries Ltd was registered on the 25th of June 2003. Its predecessor, the Kenya Co-operative Creameries Ltd has operated in Kenya since 1925. This makes it the oldest dairy processor in the country.

    New KCC is the largest business entity in the dairy industry in East Africa. We are in food industry, processing and marketing milk and milk products.

    The business process of New Kenya Co-operative Creameries Ltd encompasses receiving of raw milk from farmers, processing it into various milk products and marketing and selling the products for the benefit of the company shareholders.

    New KCC products are of guaranteed quality and taste, perfected over time. All our products are made to the highest international standards.


    th



 
Na fitina za maofisini wanaziweza sana hawa manyang'au kwa kujipendekeza kwa ma boss na kutungia watanzania maneno ya uongo!!

Wakenya wote walioingia na kufanya kazi bila kibali TZ utasikia anakwambia yeye katoka mkoa wa Mara au mmasai umbea, roho mbaya na umimi ndio utakujulisha kuwa ni mkenya
 
kuna wengine humu wanasema wakenya wana roho mbaya na wanachukia watz lakini ukiwa nje ya tz ni bora ukutane na Kenyans kuliko watz. watz ni waongo waongo, wanafiki na chuki wenyewe kwa wenyewe. roho mbaya wala haina utaifa.
 
kuna wengine humu wanasema wakenya wana roho mbaya na wanachukia watz lakini ukiwa nje ya tz ni bora ukutane na Kenyans kuliko watz. watz ni waongo waongo, wanafiki na chuki wenyewe kwa wenyewe. roho mbaya wala haina utaifa.


No creo que usted sabe lo que sabe.!
 
Why do you think Kenyans hate you? Don't you know that our online community is very found of ruffling feathers and picking fights with everyone just for a laugh. There have been so many tweefs with Nigerians, south Africans....CNN... Name it. Have you been to Kenya and been hated because you are Tanzanian? If not then all you know are rumours. I have worked in tz and I know for a fact it is actually Tanzanians who have a problem with us not the other way round. I have had the immigration department set on me several times by my own workmates. Kenyans would never do that.
 
Bypass
I agree with you 100%. I have been going to kenya everynow and then and lots of friend there
but in all these years i have never felt any hatred or illwill from them. my experience is most kenyans really love wana tz
and for thoser tanzanians who think otherwise is either political motivated or maybe inferiority/superiority complex.
 
Bypass
I agree with you 100%. I have been going to kenya everynow and then and lots of friend there
but in all these years i have never felt any hatred or illwill from them. my experience is most kenyans really love wana tz
and for thoser tanzanians who think otherwise is either political motivated or maybe inferiority/superiority complex.
personaly niwehahi kaa KENYA tena kwa miaka minne WAKENYA NI LOVE MAKING CREATURES..........wako peace ile mbaya na wanakupa ushirikiano mzuri hata kwa jambo dogo
 
kuna wengine humu wanasema wakenya wana roho mbaya na wanachukia watz lakini ukiwa nje ya tz ni bora ukutane na Kenyans kuliko watz. watz ni waongo waongo, wanafiki na chuki wenyewe kwa wenyewe. roho mbaya wala haina utaifa.


wengi wanaowasema wakenya kuwa wana roho mbaya hawajawahi kuishi na wakenya
mimi ni mkazi asilia wa ARUSHA ila ni tamu sana kwangu kuwa NAIROBI kuliko hata DAR-ES-SALAAM
nimewahi kaa KENYA kwa miaka minne
 
kweli kizungu ni janga la kitaifa tanganyika!!!

Brookside was established in 1993 by members of the Jomo Kenyatta Family, including his son Uhuru Kenyatta, who was elected President of the Republic of Kenya in 2013. In 2009, the Gulf-area-based private equity firm Abraaj Capital paid US$18.7 million for 10 percent shareholding in the business. In 2014, French yogurt maker Danone paid an undisclosed sum, to acquire a 40 percent stake in Brookside.[SUP][5][/SUP] During the last 2 to 3 years, Brookside has gone on an expansion program by buying stakes in rival milk processing plants in Kenya, Ethiopia, Nigeria[SUP][6][/SUP] and Uganda.[SUP][7][/SUP]

eeehhh! kizungu ndo lugha gani?ooh! bila shaka unamaanisha kiingereza! sasa watanzania kutokujua kiingereza inakuwaje janga? wewe ile ni lugha tu kama kikikuyu, kisukuma, kimasai nk! sema tu kiingereza ni lugha iliyosambaa zaidi. Nikushangae wewe kwa kuishobokea lugha ya wenzio! kha! akili kama yako ndo inasababisha wazungu watudharau waafrika. Most of wachina, warusi, wafaransa hawajui kiingereza na wana maendeleo haswa. Usishobokee lugha za kigeni jirani ingawa ni vizuri kujifunza.
 
Asante al shabab kwa kutupunguzia hii mikenya naomba huko mlikoenda msichelewe kurudi maana bado inaendelea kuzaliana na sasa hivi mkirudi msiue 150 tu chinjachinja angalau 50000000 hivi mpaka yaishe haya mapumbavu!!mpffffffffffff
 
Hahahah ndugu yangu pole kumbe ndo unawafahamu leo?pole hao Wakenya,Nakupenda Tanzania
 
Kwakweli watanzania wengi bado tuko na mawazo mgando sana. Mengi yanachangia, nadhani hata matokeo ya St 'kayumba yanachangia kwa % kadhaa. Watanzania let's wake up na tuache porojo otherwise tutabaki oh!! Mara wakenya au warwanda hawatupendi, wakepende Ili Iweje sasa???
 
Kwakweli watanzania wengi bado tuko na mawazo mgando sana. Mengi yanachangia, nadhani hata matokeo ya St 'kayumba yanachangia kwa % kadhaa. Watanzania let's wake up na tuache porojo otherwise tutabaki oh!! Mara wakenya au warwanda hawatupendi wakepende Ili Iweje sasa???

Hivi unajua unacho kiongea....?
 
hawa wakenya mi niulizeni kuhusu dada zao tu,wanavyotushobokea watz

Mkuu me hawa nawajua saana coz nlkuw nakaa nairobi area za embakasi estate ya nyayo... walivojua me ni mtz walkuw wakinifuat hom huwez kuamini aisee
 
11072537_1036594563035763_5241949039730488886_n.jpg


Ag. CS for Transport James Macharia, Uganda Minister for Works & Roads, and Chair of the Joint Committee Mr. John Byabagambi and KR MD Mr. A. K. Maina and other committee members during a familiarization tour of the SGR project at Mtito Andei. on Friday, May 1, 2015.
11008573_975829622449754_4849382645690333510_n.jpg


10922767_977705588928824_6489992242201783296_n.jpg

Sasa umeona kwa nini wakenya wanakudharau ? kutengeneza reli ya kati ni stori tu, umeleta mabehewa yote feki na ni majeneza yanayotafuta mwanya wa kuwapeleka watanzania ahera, barabarA YA dart ni kichekesho. soma ile maneno iko kwa pale juu karibu na picha ya Onyaato.
 
Back
Top Bottom