Hivi kwanini Rais Magufuli anawajali wanafunzi kuliko waalimu

Kigodoro

JF-Expert Member
Apr 25, 2014
1,645
2,000
Walimu wote walifeli, ikashindikana kabisa kusomea ualimu ndiyo wakaamua kwenda kusomea ualimu.

watu wa namna hii ni waoga na hawajiamini. wanashukuru hata kwa hicho kidogo wanachopata, maana hawastahili kabisa kwa jinsi walivyofeli.

angalia kenya ambako ili uwe mwalimu lazima ufaulu na kuna bodi ya kusimamia taaluma ya ualimu, huwa wanaidindia serikali
 

Kisu Cha Ngariba

JF-Expert Member
Jun 21, 2016
22,171
2,000
Walimu wote walifeli, ikashindikana kabisa kusomea ualimu ndiyo wakaamua kwenda kusomea ualimu.

watu wa namna hii ni waoga na hawajiamini. wanashukuru hata kwa hicho kidogo wanachopata, maana hawastahili kabisa kwa jinsi walivyofeli.

angalia kenya ambako ili uwe mwalimu lazima ufaulu na kuna bodi ya kusimamia taaluma ya ualimu, huwa wanaidindia serikali
Sikubaliani na wewe,UDSM ndio wanaongoza kudahili wanafunzi wengi wa Ualimu na kigezo ni div 1&2.
 

maneka

JF-Expert Member
Jul 30, 2015
406
500
Mwalimu ni nani na ni nini? Achana na hiyo mdudu utakufa maskini!
 

kayaman

JF-Expert Member
Aug 3, 2013
4,013
2,000
Mnakumbuka zile push up jukwaani kipindi cha kampeni? tunajari misuri ya mwili kuliko akili!
 

mr hussein

Member
Nov 1, 2016
54
125
Walimu wote walifeli, ikashindikana kabisa kusomea ualimu ndiyo wakaamua kwenda kusomea ualimu.

watu wa namna hii ni waoga na hawajiamini. wanashukuru hata kwa hicho kidogo wanachopata, maana hawastahili kabisa kwa jinsi walivyofeli.

angalia kenya ambako ili uwe mwalimu lazima ufaulu na kuna bodi ya kusimamia taaluma ya ualimu, huwa wanaidindia serikali
Kuna ukweli hapo
 

tamuuuuu

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
14,140
2,000
Walimu amueni na Ndugu zenu 2020 hiyo inakuja kwa kasi.
Toa kabisa ccm wakandamizaji,
#tumehuruyauchaguzi#
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom