Hivi kwanini mashirika ya uma yanakuwa hivi

Hivi kwanini mashirika ya uma yanakuwa hivi

kimeza

Member
Joined
Jan 3, 2013
Posts
47
Reaction score
5
Ndugu zangu wanajamvi wenzangu mimi kuna jambo lanishangaza sana kwasababu utakuta mashirika mengi ya uma wantangaza nafasi za kazi alafu huchukua muda mrefu kuwaita watu kwenye interview au wanawweza kuwaita kwenye written interview alafu ukututa kimya muda mrefu sana mpaka kuitwa kwenye oral interview kwa mfano wale tuliofanya interview ya TTCL pale elimu ya watu wazima karibu na Chuo cha CBE Dar mpaka leo kimya, why? labda kama kuna mwana jf anaweza kufafanua hilo msaada tafadhali, naomba kuwsilisha tafadhali
:teeth:
 
Unazan serekal kama kiwanda ya mkonge nin unafnya interview leo kesho umeitwa kazn!
 
Nilibahatika mimi tu na wenzangu wa 3 ndani ya masaa 72 nikasaini permanent and pensionable contract was 2010 *****. Interview wa2 504 nafasi nne balaaa
 
Serikalin hakuna work efficiency, accountability wala responsibility

Hakuna upraisal wala inspection,


CCM imelifikisha Taifa pabaya sana, Fanya kazi na Wakenya, Waganda, wamalawi hata Wazimbabwe, utaona tofauti kubwa.

Kama kumebainika mapungufu, nammeazimia kuziba mapengo,

imekubaliwa kwanini kujivuta mashirika yanapata hasara kwa poor perfomance?

Nahizi ni baadhi ya sababu za kufilisika na kujifia mashirika haya. No one cares.
 
TTCL si naskia inaenda kuzimu, vp tena waite watu interview n kazin...ni Tanzania tu.
 
Tatizo ni ccm. Kuanzia Oktoba 2015 hautasikia hadithi kama hizo ati mkataba mbovu au wizi. CHAGUA UKAWA UKUWEKE HURU!
 
Serikalini mamuzi/maagizo hayafanywi na watu wachache ni mlolongo wa watu wenye vyeo tofauti ndiyo maana mambo huchelewa sana muda mwingine. Huyu anaweza kuwa mchapa kazi akafanikisha mapema yule akawa mvivu akachelewesha machakato mzima.
 
Back
Top Bottom