Hivi kwanini kanisa limeruhusu ndoa za jinsia moja?


nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
3,978
Likes
3,044
Points
280
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
3,978 3,044 280
naomba kujua sababu za kanisa kuruhusu wanaume kuoana. Tumeona mengi sana yakifanyika kwa kificho, tunajua kuna mashoga wengi lakini wako kwa kificho sababu wanajua ni uchafu na ni kero kwa jamii,

Lakini kwa kanisa kuruhusu hili limenipa shida sana kichwani tena wanaenda mbali zaidi kwa kuwaozesha kabisa, wameanza huko kwa waliowaleteeni hiyo dini wako njiani wanakuja na huku,

Namshukuru MUUMBA kunifanya kuwa muslim aisee hali ni mbaya, naombeni sababu waungwana hata kama ni mistari ipo nitajieni nikasome mwenyewe.
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
24,077
Likes
38,900
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
24,077 38,900 280
Mbwa kala mbwa
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,185
Likes
40,623
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,185 40,623 280
naomba kujua sababu za kanisa kuruhusu wanaume kuoana tumeona mengi sana yakifanyika kwa kificho,tunajua kuna mashoga wengi lakini wako kwa kificho sababu wanajua ni uchafu na ni kero kwa jamii,lakini kwa kanisa kuruhusu hili limenipa shida sana kichwani tena wanaenda mbali zaidi kwa kuwaozesha kabisa,wameanza huko kwa waliowaleteeni hiyo dini wako njiani wanakuja na huku,namshukuru MUUMBA kunifanya kua muslim aisee hali ni mbaya,naombeni sababu waungwana hata kama ni mistari ipo nitajieni nikasome mwenyewe.

mods msithubutu kuugusa huu uzi,uacheni kama mlivyouacha wa anzelim,muache unafki.
Unakijua unacho kiongea???
 
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,743
Likes
2,810
Points
280
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,743 2,810 280
Kama kanisa limeruhusu nawe huridhiki si uhame??..jiongeze tu mbona kwingine kuko poa tu kwa nini ujibanebane huko
 
K

Kishada04

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2016
Messages
955
Likes
339
Points
80
K

Kishada04

JF-Expert Member
Joined May 1, 2016
955 339 80
Ni mabadiliko ya wanadamu na dunia kwa ujumla. Huko uzunguni kuna mjadala mkubwa unaendelea wa kuwaruhusu mashoga kuongoza ibada makanisani na kutambulika kwa ndoa zao. Hayo yameshaanza kutokea na yataendelea kuenea duniani ila muda tu utatofautiana. Sio rahisi kuzuia utandawazi.
 
chadibwa255

chadibwa255

Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
47
Likes
38
Points
25
Age
109
chadibwa255

chadibwa255

Member
Joined Nov 16, 2016
47 38 25
naomba kujua sababu za kanisa kuruhusu wanaume kuoana tumeona mengi sana yakifanyika kwa kificho,tunajua kuna mashoga wengi lakini wako kwa kificho sababu wanajua ni uchafu na ni kero kwa jamii,lakini kwa kanisa kuruhusu hili limenipa shida sana kichwani tena wanaenda mbali zaidi kwa kuwaozesha kabisa,wameanza huko kwa waliowaleteeni hiyo dini wako njiani wanakuja na huku,namshukuru MUUMBA kunifanya kua muslim aisee hali ni mbaya,naombeni sababu waungwana hata kama ni mistari ipo nitajieni nikasome mwenyewe.

mods msithubutu kuugusa huu uzi,uacheni kama mlivyouacha wa anzelim,muache unafki.
Jamaa ulooleta mada hujatoa evidence za msingi ila umeonekana tu umelalamika kwa mihemko yako binafsi. Umesema makanisa ila hujasema ni nakanisa yepi, nadhehebu yapi na mifano japo ya nchi zilizofanya hivyo na ungefanya uchunguzi kidogo kujua wametumia biblia au miongozo ipi.. nextime njoo na evidence nzuri ili tujadili vizuri sio una generalize makanisa tu.
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,225
Likes
23,453
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,225 23,453 280
Shetani anafanya kazi kubwa kuliangusha kanisa la Bwana.

Shetani anafanya kazi kubwa within churches Kwa sababu ndio njia rahisi kuweza kuwadanganya watu wa Mungu.

Mambo ya dini tuliletewa, lakini hawawezi pia kututafsiria maandiko tena Kwa kutupotosha.
Sio kweli kwamba kanisa limekubali hili jambo Ila Ni Kwa baadhi ya madhehebu huko ulaya na marekani.
Kwa wakristo huu Ni wakati wa kusali na kkuliombea kanisa.
Ni wakati wa kusimama imaraa dhidi ya huu uchafu mkubwa unaolichafua kanisa.
Mungu atupe neema ya kusoma neno na kutufunulia Kwa namna iliyokusudiwa.

Ameen
 
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
3,978
Likes
3,044
Points
280
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
3,978 3,044 280
Kanisa lipi hilo mkuu !

Manake nahisi kama damu yangu inavurugika ....


Eeeh Mungu wa Eliya Ulione kanisa lako....!
Mbona mengi tu mkuu,ngoja nikutafutie mipicha na mireference ya kumwaga
 

Forum statistics

Threads 1,273,821
Members 490,485
Posts 30,493,055