Hivi kwa wastani wiki ya ngapi ni ya kujifungua

Hivi kwa wastani wiki ya ngapi ni ya kujifungua

Mikhail Tal

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2016
Posts
505
Reaction score
872
Mchumba wangu ndo yupo wiki ya 36.. Nimekuwa nikimpa moyo kwamba anakaribia kujifungua ila sasa sijui haswa inaweza kuwa wiki ya ngapi maana ananiambia ameshachoka na tumbo.

Halafu kitu kingine.. Bado ana nyege sana za kugegedana. Ila mimi nakuwa naogopa mno maana naona kama mtoto atakuwa anabughudhiwa especially kipindi hiki.

Huwa inabidi nifanye tu kumridhisha lakini naogopaga sana. Mpaka kuna wakati na mara zote huwa naingiza tu kichwa cha dushe ila nashukuru maana nakuwa namridhisha pia.

So wadau ni sahihi pia kuendelea kugegedana katika wiki hii ya 36 ama nafanya makosa?

Nilitaka kuuliza hili swali siku nyingi ila nilijipa moyo labda ikifika wiki kuanzia ya thelathini labda hamu zitapungua kidogo ila naona ipo vile vile tu.

Ieleweke, sio kwamba nashindwa kumgegeda ila hofu yangu ni je inaruhusiwa kufanya hivo mpaka hii wiki ya 36?

Asanteni
Mikhail Tal
 
Wewe mpige game kama anavyotaka mkuu.haina madhara cha msingi tafuta ambayo itamfaa kwa hali yake sio umpindueeeeee hapana
 
Wewe mpige game kama anavyotaka mkuu.haina madhara cha msingi tafuta ambayo itamfaa kwa hali yake sio umpindueeeeee hapana
Najaribu sana kuwa makini kwenye style.. Maana nakuwaga namuuliza kama yupo comfortable na anajibu yupo okay
 
37-42 weeks ndo mategemeo halis ya kujifungua kitaalamu, chini ya hapo ni premature na juu ya hapo ni overdue

Kuhusu mgegedo, we gegeda tuu hata mpk mlango wa labor, hii husaidia kupanua njia na kuweka mazingira mazur ya mtt kupita kwa urahisi
 
37-42 weeks ndo mategemeo halis ya kujifungua kitaalamu, chini ya hapo ni premature na juu ya hapo ni overdue

Kuhusu mgegedo, we gegeda tuu hata mpk mlango wa labor, hii husaidia kupanua njia na kuweka mazingira mazur ya mtt kupita kwa urahisi
Asante mkuu nimeelewa
 
Wiki 40 mara nyingi huwa kwa mtoto wa kwanza,wiki 38 kwa watoto wapili Na kuendelea ijapokua sio accurate,mtoto huja akiwa full develop ku survives mazingira ya duniani.
 
Wiki 40 mara nyingi huwa kwa mtoto wa kwanza,wiki 38 kwa watoto wapili Na kuendelea ijapokua sio accurate,mtoto huja akiwa full develop ku survives mazingira ya duniani.
Asante mkuu
 
Watu tunatombwa mpaka tunaenda jifungua hahaha week 40 ndo za kujifungua lkn akae chonjo mda wowote anaweza jifungua kwanzia wiki ya 37,38,39, mpka 40 kwasasa ajitayarishe mkoba wa kanga na vitenge vya kutosha bila kusahau ped ....na mazingira pia jiandae kwa kupokea kiumbe kipya....physical and phenological
 
we mpande tu bila hofu hadi siku anaenda kazi.
tena kipindi cha ujauzito nyege zao ziko mlangoni,hata ukigusa na kidole tu...imoooo....ila jali aina ya mikao usije leta shida huko mbeleni,mfano...upande upande,kwa nyuma,akae juu nk zinafaa sana.
mwisho hongera sana,kwa kuwa baba kijacho na bado unahudumia.huku kwetu tunapata taabu sana,mimba zipo nyingi ukiuliza wahusika utaskia alipotelea huko migodini...
 
Mchumba wangu ndo yupo wiki ya 36.. Nimekuwa nikimpa moyo kwamba anakaribia kujifungua ila sasa sijui haswa inaweza kuwa wiki ya ngapi maana ananiambia ameshachoka na tumbo.

Halafu kitu kingine.. Bado ana nyege sana za kugegedana. Ila mimi nakuwa naogopa mno maana naona kama mtoto atakuwa anabughudhiwa especially kipindi hiki.

Huwa inabidi nifanye tu kumridhisha lakini naogopaga sana. Mpaka kuna wakati na mara zote huwa naingiza tu kichwa cha dushe ila nashukuru maana nakuwa namridhisha pia.

So wadau ni sahihi pia kuendelea kugegedana katika wiki hii ya 36 ama nafanya makosa?

Nilitaka kuuliza hili swali siku nyingi ila nilijipa moyo labda ikifika wiki kuanzia ya thelathini labda hamu zitapungua kidogo ila naona ipo vile vile tu.

Ieleweke, sio kwamba nashindwa kumgegeda ila hofu yangu ni je inaruhusiwa kufanya hivo mpaka hii wiki ya 36?

Asanteni
Mikhail Tal
Yakwanzaaa
 
37-42 weeks ndo mategemeo halis ya kujifungua kitaalamu, chini ya hapo ni premature na juu ya hapo ni overdue

Kuhusu mgegedo, we gegeda tuu hata mpk mlango wa labor, hii husaidia kupanua njia na kuweka mazingira mazur ya mtt kupita kwa urahisi
Hii Habari inachanganya...mbona wengine wanadai Siku za kuingia labor hairuhisiwi kupiga kazi? Kwamba wakati wa kujifungua zile mbegu sijui zinamfanya nini mtoto au sijui zinaleta changamoto gani kwa wakunga/wahudumu wa afya

Anyway Mimi sio mtaalam wa afya, na hizo nilizisikia tu katika mambo hayo hayo Kama sehemu ya ushauri. Sijui niliingizwa chaka.
 
Back
Top Bottom