Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Spinster, Jul 30, 2012.

  1. Spinster

    Spinster JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 373
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    hivi kwa nini utakuta unayempenda hana mapenzi na wewe,lakini usie mpenda uwiiii yani anakuganda mpaka basi...kwa nn?
     
  2. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Akisha kupata utaona mapenzi yanapungua, halafu atajitokeza mwingine kukuganda tena...these thinx generate themselves,
     
  3. s

    sumni7 Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hii ki2 inakonfyuzi wengi ila mkipendana inakuwa pouwah xana
     
  4. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,483
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    for sure!
     
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    kwenye maisha kila kitu kina sababu lakini in this case hata mie celewi ni kwa nini ipo hivyo..
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,600
    Likes Received: 11,998
    Trophy Points: 280
    Wengine hubahatika wakakutana wanaopendana sana na hata kufanikiwa kufunga pingu za maisha.

     
  7. Spinster

    Spinster JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 373
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    eti eeh...bt hyo ni golden chance....na huja kwa bahat mana kukuta watu wamependana mia mia ni adimu sana
     
  8. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    ingekuwepo hiyo ya kupendana wote kucngekuwepo na broken heart.....i dnt knw y but ucyempenda ndio anakupenda sana.
     
  9. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mapenzi nayo ni dynamic.... yanaweza kupungua, kuongezeka au kuisha kabisa with time
     
Loading...