Hivi Kwa Nini Wanawake Wengi Hawa...

Director D

Senior Member
Feb 24, 2016
192
250
Habarini Wakuu
Katika kupitapita huku na kule nimekuwa najiuliza hili swali kwa nini katika vilabu vya pombe na kumbi mbalimbali za starehe kuna idadi kubwa ya wanaume, kwa nini wanaume ndio walevi sana kuliko wanawake.
.
Kwa nini wanaume ndio walevi zaidi kuliko Wanawake....??
.....
 

kijani11

JF-Expert Member
Jan 19, 2014
6,270
2,000
Kwa tamaduni zetu mpaka miaka ya karibuni au hata leo wanaume ndio wenye vyanzo vya mapato au ndio watunza pesa za familia hivyo kuwapa nafasi ya kuwa na pesa ya kutumia bila kuhojiwa.
 

Man Thom

JF-Expert Member
Jul 27, 2016
717
1,000
Ukifikiria jinsi ya kuendesha familia inayokusubiri nyumbani, ni bora upitie kilabuni tu upunguze mawazo kidogo hah hah
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,691
2,000
Mkuu mi nahisi wanawake hawana pesa ukilinganisha na wanaume.Pia wanaume wana uhuru wa kuwa maeneo hayo kuliko wanawake.Pia kwa mila zetu wanawake wakionewa maeneo hayo huchukuliwa sio.Asante
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom