Hivi kwa nini wadada wako hivi..?

Hivi kwa nini wadada wako hivi..?

jambo1

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2009
Posts
241
Reaction score
29
Za mwaka mpya wadau..! Naombeni ushauri wenu wakuu wa Kambi..Kuna dada mmoja nimempenda na nikamchunguza na kuona anafaa kuwa wife.Sasa nikaona ni vizuri nikaweka mpango wa kujiweka karibu naye.Nikapata namba yake toka kwa jamaa mmoja aliye karibu naye. Nikampigia lakini hakupokea and akaanza kuchat kwa sms nikamjuliha and akanikumbuka kwan nishawahi kuongea nae kidogo. Baada ya hapo siku nyingine SMS hajibu kabisa siku akiwa poa anajibu vizuri mpaka najiskia raha..ila kibaya zaid namba yangua ameiblacklist so siwezi kumpigia, nikimpigia namba yake iko busy..,but SMS sometimes anajibu sometimes hajibu..! Nikikutana naye anatabasamu then anaangalia chini.. Wadau naoimbeni ushauri nifanyeje..!
 
Ongea nae live. Hivi kwa nini wakaka mko hivi? Mnataka dada mmoja akubali wanaume wangapi?
 
Za mwaka mpya wadau..! Naombeni ushauri wenu wakuu wa Kambi..Kuna dada mmoja nimempenda na nikamchunguza na kuona anafaa kuwa wife.Sasa nikaona ni vizuri nikaweka mpango wa kujiweka karibu naye.Nikapata namba yake toka kwa jamaa mmoja aliye karibu naye. Nikampigia lakini hakupokea and akaanza kuchat kwa sms nikamjuliha and akanikumbuka kwan nishawahi kuongea nae kidogo. Baada ya hapo siku nyingine SMS hajibu kabisa siku akiwa poa anajibu vizuri mpaka najiskia raha..ila kibaya zaid namba yangua ameiblacklist so siwezi kumpigia, nikimpigia namba yake iko busy..,but SMS sometimes anajibu sometimes hajibu..! Nikikutana naye anatabasamu then anaangalia chini.. Wadau naoimbeni ushauri nifanyeje..!

mmmmmmmmmmmmmmmmh...?????????????????????
 
namba yangu ameiblock..

Sasa namba kuiblock ndo we ongea nae lv au ndo domo zege. Na kwa taarifa yako wanawake wengi wanapenda wanaume jasiri wanaoweza kujiepress kwa kujiamini na kujenga hoja kimantiki. We chelewa halafu akutane na wanao jua kulia ndo ujutie nafsi yako.
 
Ongea nae live. Hivi kwa nini wakaka mko hivi? Mnataka dada mmoja akubali wanaume wangapi?

Huyu hana nia....jana nimesema na leo narudia kusema itabidi mimi watu8 nianzishe column kwa wanaume kuwafunza namna ya kutongoza kwa mafanikio....yaani mtu mzima anashindwa hata na Jogoo ambaye akipiga chini ubawa tu mtetee jasho lazima limtoke....
 
Lol, nahisi kesi Zingine humu zinatakiwa zipelekwa Mahakama ya watoto.
 
Za mwaka mpya wadau..! Naombeni ushauri wenu wakuu wa Kambi..Kuna dada mmoja nimempenda na nikamchunguza na kuona anafaa kuwa wife.Sasa nikaona ni vizuri nikaweka mpango wa kujiweka karibu naye.Nikapata namba yake toka kwa jamaa mmoja aliye karibu naye. Nikampigia lakini hakupokea and akaanza kuchat kwa sms nikamjuliha and akanikumbuka kwan nishawahi kuongea nae kidogo. Baada ya hapo siku nyingine SMS hajibu kabisa siku akiwa poa anajibu vizuri mpaka najiskia raha..ila kibaya zaid namba yangua ameiblacklist so siwezi kumpigia, nikimpigia namba yake iko busy..,but SMS sometimes anajibu sometimes hajibu..! Nikikutana naye anatabasamu then anaangalia chini.. Wadau naoimbeni ushauri nifanyeje..!
:smile:
Ukimwona anza kulia kwa sauti....na kupiga mayowe..atakuonea huruma.
 
Za mwaka mpya wadau..! Naombeni ushauri wenu wakuu wa Kambi..Kuna dada mmoja nimempenda na nikamchunguza na kuona anafaa kuwa wife.Sasa nikaona ni vizuri nikaweka mpango wa kujiweka karibu naye.Nikapata namba yake toka kwa jamaa mmoja aliye karibu naye. Nikampigia lakini hakupokea and akaanza kuchat kwa sms nikamjuliha and akanikumbuka kwan nishawahi kuongea nae kidogo. Baada ya hapo siku nyingine SMS hajibu kabisa siku akiwa poa anajibu vizuri mpaka najiskia raha..ila kibaya zaid namba yangua ameiblacklist so siwezi kumpigia, nikimpigia namba yake iko busy..,but SMS sometimes anajibu sometimes hajibu..! Nikikutana naye anatabasamu then anaangalia chini.. Wadau naoimbeni ushauri nifanyeje..!

Sikia, huyo dada ana mtu mwingine hivyo anajihami usimharibie kwanza wewe mwenyewe hata husemi linalokusibu moyoni mwako. Tiririka kaka!
 
Duh! kwani unamiaka mingapi mwenzetu mpaka unakua hivyo?
 
Za mwaka mpya wadau..! Naombeni ushauri wenu wakuu wa Kambi..Kuna dada mmoja nimempenda na nikamchunguza na kuona anafaa kuwa wife.Sasa nikaona ni vizuri nikaweka mpango wa kujiweka karibu naye.Nikapata namba yake toka kwa jamaa mmoja aliye karibu naye. Nikampigia lakini hakupokea and akaanza kuchat kwa sms nikamjuliha and akanikumbuka kwan nishawahi kuongea nae kidogo. Baada ya hapo siku nyingine SMS hajibu kabisa siku akiwa poa anajibu vizuri mpaka najiskia raha..ila kibaya zaid namba yangua ameiblacklist so siwezi kumpigia, nikimpigia namba yake iko busy..,but SMS sometimes anajibu sometimes hajibu..! Nikikutana naye anatabasamu then anaangalia chini.. Wadau naoimbeni ushauri nifanyeje..!
Hayatuhusu. This is your private business.
 
Sasa umesema ukikutana naye anaangalia chini, enhe baada ya kuangalia chini na wewe unaangalia chini halafu mnapishana tu?
 
Za mwaka mpya wadau..!
sms nikamjuliha and akanikumbuka kwan nishawahi kuongea nae kidogo.
SMS hajibu kabisa siku akiwa poa anajibu vizuri mpaka najiskia raha.
.ila kibaya zaid namba yangua ameiblacklist so siwezi kumpigia, nikimpigia namba yake iko busy..,
..! Nikikutana naye anatabasamu then anaangalia chini.. Wadau naoimbeni ushauri nifanyeje..!

Acha ujinga wa kitoto.
Hutakiwi hapo;
Sanasana wewe ni gurudumu la akiba.

Funga vioo, weka mwendakasi mtoro;
Ondoka bila kuacha alama.

Bazazi!
​
 
Ukikutana naye akaangalia chini wewe usiangalie chini bali mwambiae kilicho moyoni mwako kuhusu yeye. Sio unabakia kupiga simu na kutuma sms tu.
 
Ukikutana naye akaangalia chini wewe usiangalie chini bali mwambiae kilicho moyoni mwako kuhusu yeye. Sio unabakia kupiga simu na kutuma sms tu.
Asante mkuu nimekupata...
 
Back
Top Bottom