Hivi kwa hapa Mbeya kuna maduka ya dawa asili?


honorto

honorto

Senior Member
Joined
Mar 27, 2017
Messages
190
Likes
97
Points
45
honorto

honorto

Senior Member
Joined Mar 27, 2017
190 97 45
kutokana na faida za mti wa mlonge nilizo zisoma humu ndani, hivyo nimehamasika na dawa asili zitokanazo na mti wa mlonge. Nana imani kupitia tiba hii nitapona maladhi yangu yanayo nikabiri. Ivyo kama kuna anae jua lilipo duka linalo uza dawa za asili kwa apa mbeya mjini naomba naomba msaada wa kufahamoshwa lilipo.
 

Forum statistics

Threads 1,215,680
Members 463,371
Posts 28,556,759