Hivi kuna nini huko?mbona malalamiko mengi sana

Hivi kuna nini huko?mbona malalamiko mengi sana

Quinton Canosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Posts
1,228
Reaction score
1,264
Habari wanajamii forums
Nimekuwa muoga kuingia kwenye mahusiano full maana navyosimuliwa huko ni kwa moto maana sijawahi kupata story za furaha,washikaji wananisimulia habari za kutisha na zenye kukatisha tamaa.Hivi huko nini kibaya maana kila kila niyayemuuliza anasema kuna moto unawaka.......Wakubwa hebu nitoeni hofu ili niachane na hizi legacy
 
Habari wanajamii forums
Nimekuwa muoga kuingia kwenye mahusiano full maana navyosimuliwa huko ni kwa moto maana sijawahi kupata story za furaha,washikaji wananisimulia habari za kutisha na zenye kukatisha tamaa.Hivi huko nini kibaya maana kila kila niyayemuuliza anasema kuna moto unawaka.......Wakubwa hebu nitoeni hofu ili niachane na hizi legacy
Mkuu usije kupenda kabisa 😂😂😂utani.
 
Habari wanajamii forums
Nimekuwa muoga kuingia kwenye mahusiano full maana navyosimuliwa huko ni kwa moto maana sijawahi kupata story za furaha,washikaji wananisimulia habari za kutisha na zenye kukatisha tamaa.Hivi huko nini kibaya maana kila kila niyayemuuliza anasema kuna moto unawaka.......Wakubwa hebu nitoeni hofu ili niachane na hizi legacy
Kuna wakati wa amani na wakati wa vita

Kuna wakati wa kucheka na wakati wa kulia

Wanawake ni wazuri sana kama utaweza kuishi kwenye hizo nyakati kiume na kwa akili, tofauti na hapo sikushauri uingie kwenye mahusiano
 
Back
Top Bottom