Quinton Canosa
JF-Expert Member
- Nov 2, 2012
- 1,228
- 1,264
Habari wanajamii forums
Nimekuwa muoga kuingia kwenye mahusiano full maana navyosimuliwa huko ni kwa moto maana sijawahi kupata story za furaha,washikaji wananisimulia habari za kutisha na zenye kukatisha tamaa.Hivi huko nini kibaya maana kila kila niyayemuuliza anasema kuna moto unawaka.......Wakubwa hebu nitoeni hofu ili niachane na hizi legacy
Nimekuwa muoga kuingia kwenye mahusiano full maana navyosimuliwa huko ni kwa moto maana sijawahi kupata story za furaha,washikaji wananisimulia habari za kutisha na zenye kukatisha tamaa.Hivi huko nini kibaya maana kila kila niyayemuuliza anasema kuna moto unawaka.......Wakubwa hebu nitoeni hofu ili niachane na hizi legacy