Hivi kuna album bora zaidi ya hii..?

Hivi kuna album bora zaidi ya hii..?

True ila ukweli ni kwamba toka 2003 JB M'piana hana tungo nzuri ni hayo tu mabanga na labda mtindo mpya wa Mpunda ambao haukutamba hata kidogo japo aliufanyia promo ya nguvu ila wapi. Hapa ni Koffi na Werrason pamoja na kina Wazekwa na kizazi cha kina Ferre Gola na Fally. M'piana inabidi apumuzike tu ajipange upya.

hao kina Fally Ipupa,Ferre gola na wengine ni kama kizazi kipya cha muziki wa Congo ambao wengi wao wamelelewa na hao wanamuziki wakubwa kama kina Koffi Olomide,so muendelezo tu wa burudani lakini wakongwe bado wana nafasi kubwa sana.
 
Mkuu Kaizer, sikiliza track inaitwa EPUTSHA ni kitu kiko slow cha Mopao, kutoka kwenye album ya Monde Arabe, nina uhakika utakikubali, hii track si mchezo au itafute youtube, andika Eputsha- Koffi olomide, utaenjoy Mopao ni noma.

Sante mkuu kamikaze, umenipa kitu cha kujiburudisha asee

CC tinna cute
 
Last edited by a moderator:
mkuu clouds wanaua vipi muziki huu?mimi naona bendi pamoja na wanamuziki wenyewe ndio wanaua muziki huu,Christian Bella kwenye kipindi cha mkasi aliongea vizuri sana kuhusiana na huu muziki


Kama kweli ulisikiliza kwa makini kile kipindi cha mkasi Christian bella aliseama kuwa hawapewi air time (muda) redioni, mpaka sasa najiuliza why hawapati muda. Ni maamuzi tu ya watarishaji vipindi kwani siku za nyuma si Clouds walihamua kupiga nyimbo za dansi za Tanzania kwa siku mbili mfululizo baada ya kutokea mtafaruku na Jide, unakumbuka? Sasa kwanini waliacha baada ya hapo?
 
hao kina Fally Ipupa,Ferre gola na wengine ni kama kizazi kipya cha muziki wa Congo ambao wengi wao wamelelewa na hao wanamuziki wakubwa kama kina Koffi Olomide,so muendelezo tu wa burudani lakini wakongwe bado wana nafasi kubwa sana.



Sijabisha, naomba unielewe. Nimesema Mpiana ameishiwa kwani hana tungo zaidi ya kupiga mabanga na hata RDC wanajuwa hivyo. Yaani toka 2003 hajatoa wimbo mzuri zaidi ya mabanga.
 
Kama kweli ulisikiliza kwa makini kile kipindi cha mkasi Christian bella aliseama kuwa hawapewi air time (muda) redioni, mpaka sasa najiuliza why hawapati muda. Ni maamuzi tu ya watarishaji vipindi kwani siku za nyuma si Clouds walihamua kupiga nyimbo za dansi za Tanzania kwa siku mbili mfululizo baada ya kutokea mtafaruku na Jide, unakumbuka? Sasa kwanini waliacha baada ya hapo?

yale nahisi yalikuwa ni maamuzi yao binafsi,labda kubwa ambalo naweza kuwalaumu ni kwa kufuta kipindi cha Africa Bambataa ambacho kilikuwa kinapiga muziki huu wa dansi,rhumba etc chini ya akina Agape Msumali,Sophia Kessy,lakini kuna Redio nyingi tu ambazo bado zinapiga muziki wa dansi.

Kwenye mkasi siku ile Bella pia alizungumzia mtindo wa bands hapa nyumbani kupiga shows karibu kila siku kitu ambacho alisema kinashusha kipaji cha waimbaji na hata mashabiki wanakuwa wamewazoea sana kiasi cha kuona hakuna jipya.
 
kitu kingine ndugu yangu jamaa_mbishi ushindani wa bendi hapa nyumbani umepungua sana,zile bendi na wanamuziki waliokuwa wanaleta ushindani nyingi zimepotea hata wasanii wengi hawasikiki tena.hivi unazikumbuka bendi hizi;
1.Pamo sound
2.Mviko sound
3.T.O.T plus
4.Mchinga sound
5.Tam Tam

je unawakumbuka wasanii hawa?
1.Rashidi Mwenzingo
2.Badi Bakule
3.Banza Stone
4.Waziri Sonyo
5.Amina Ngaluma
6.Amina Kimobiteli
7.Andy Sekidia
na wengineo wengi ambao kiukweli ndio walikuwa wanaleta ushindani mkubwa sana katika muziki wa dansi na dansi ilikuwa moto kweli kweli hapo bado wale wapiga ngoma,vinanda,gitaa.
 
Uzuri wa Album ni Mauzo Yanayovunja Rekodi Kwa Album Husika. Wote Wametoa Album Nyingi Sana ila Kwa Jean Bedele Tishuka Mpiana JB MPIANA na WENGE BCBG Album Yao Bora ni INTERNET, Kwa Kaka Mkubwa Koffi Charles Antoine Olomide na Bendi Yake Ya Quarter Latin Album Yake Bora ni EFFRAKATA, Mpiga Karate na Kung Fu na Mwenye Black Belt Ngiama Makanda Werrason na Bendi Yake Ya Maison Mere Album Yake Bora ni KIBUISA MPIMPA , Aurlus Mabele na Bendi Yake Ya Loketo Album Yake Bora ni GENERATION WACHIWA, Marehemu Madilu Multi System Album Yake Bora ni POUVOIR na Kwa Kumalizia tu Bendi Ya Extra Musica Album Yao Bora ni ETAT MAJOR. Nawakilisha!
 
Uzuri wa Album ni Mauzo Yanayovunja Rekodi Kwa Album Husika. Wote Wametoa Album Nyingi Sana ila Kwa Jean Bedele Tishuka Mpiana JB MPIANA na WENGE BCBG Album Yao Bora ni INTERNET, Kwa Kaka Mkubwa Koffi Charles Antoine Olomide na Bendi Yake Ya Quarter Latin Album Yake Bora ni EFFRAKATA, Mpiga Karate na Kung Fu na Mwenye Black Belt Ngiama Makanda Werrason na Bendi Yake Ya Maison Mere Album Yake Bora ni KIBUISA MPIMPA , Aurlus Mabele na Bendi Yake Ya Loketo Album Yake Bora ni GENERATION WACHIWA, Marehemu Madilu Multi System Album Yake Bora ni POUVOIR na Kwa Kumalizia tu Bendi Ya Extra Musica Album Yao Bora ni ETAT MAJOR. Nawakilisha!

pia ni maoni yako,album zote ulizotaja ni nzuri lakini kwangu mimi haziifikii Titanic
 
mkuuu ni hakunaga afu vp ile live show yao kule zenith ushawahi kuiona? mamaa MAGUY SNOW WHITE pamoja na ubonge wake ni nouma,bila kumsahau MONICA CELESTE (R.I.P) weeeeee wwacha kabisa waeza kushinda siku nzima hata kazini usiende huku kuiitazama tu
Wenge BCBG mwaka 1999 walitoa album yao inayoitwa TITANIC yenye nyimbo kumi,hakika labum hii kwangu mimi ndio album bora ya rumba kewahi kutokea.Kila wimbi utakaousikiliza hutamani uishe zaidi utarudia tena na tena..mpaka leo sichoki kusikiliza hii album.

Wale wapenzi wa rumba mtakubaliana na mimi kwamba album hii ni moto wa kuotea mbali.hebu angalia list ya nyimbo kwenye hiyo album na watunzi wake:

1.Titanic
(Wenge BCBG & Roberto)
2.R.D.C
(JB Mpiana)
3.Barakuda
(Alain Makaba Prince)
4.Omba
(JB Mpiana)
5.Proces Mambika
(Alain Mpela Afande)
6.Likala moto
(Blaise Bula)
7.Tour eifel-
8.Champion Kapangala
(JB Mpiana)
9.Liberation
(Aimelia Lias)
10.Serge palmi
(Burkina Faso Kasongo)
 
mkuuu ni hakunaga afu vp ile live show yao kule zenith ushawahi kuiona? mamaa MAGUY SNOW WHITE pamoja na ubonge wake ni nouma,bila kumsahau MONICA CELESTE (R.I.P) weeeeee wwacha kabisa waeza kushinda siku nzima hata kazini usiende huku kuiitazama tu

mkuu hiyo show ya Zenith sijaiona itabidi niitafute niingalie,nipe tittle yake vizuri
 
Bcbg live in zenith 1999, ukiangalia mara 1 hutoacha angalia tena!
 
kitu kingine ndugu yangu jamaa_mbishi ushindani wa bendi hapa nyumbani umepungua sana,zile bendi na wanamuziki waliokuwa wanaleta ushindani nyingi zimepotea hata wasanii wengi hawasikiki tena.hivi unazikumbuka bendi hizi;
1.Pamo sound
2.Mviko sound
3.T.O.T plus
4.Mchinga sound
5.Tam Tam

je unawakumbuka wasanii hawa?
1.Rashidi Mwenzingo
2.Badi Bakule
3.Banza Stone
4.Waziri Sonyo
5.Amina Ngaluma
6.Amina Kimobiteli
7.Andy Sekidia
na wengineo wengi ambao kiukweli ndio walikuwa wanaleta ushindani mkubwa sana katika muziki wa dansi na dansi ilikuwa moto kweli kweli hapo bado wale wapiga ngoma,vinanda,gitaa.
haya aliyataka asha baraka na john komba.hawakutaka bendi zingine zisimame wakaishia kuzihujumu na mwishowe wakaziua.ilipozaliwa tot plus ukaanza upuuzi wa kunyang'anyana na kuwahujumu wanamuziki.huku komba huku asha baraka.badala ya kushirikiana kuongeza ushindani wakaanza kugombanisha wasanii.rejea ishu za choki na banza.mwinjuma na badi bakule.baadae banza akarudi twanga akatoka na mtu pesa, twanga ikang'aa tena.hatujapumzika mara banza yupo tam tam.mwisho wa siku wakaua upinzani wakabaki peke yao na kwa sababu hawakua na wakujifananisha wakafa doro.watu walipoona malumbano na hasa ya choki na banza wakautupa mziki wa dansi kule kama ambavyo waliitupa taarabu kipindi cha hadija na nasma.ni maoni yangu tu mkuu.
 
Nakumbuka katika hiyo album ya TITANIC kuna wimbo huo LIKALA MOTO..kuna mstari Blaise anaimba "Omona wapi basoso mibale bavandela maki moko..." dah..jamaa wanajua sana..binafsi nawakubali ila kwangu PENTAGONE ndio zaidi.
 
haya aliyataka asha baraka na john komba.hawakutaka bendi zingine zisimame wakaishia kuzihujumu na mwishowe wakaziua.ilipozaliwa tot plus ukaanza upuuzi wa kunyang'anyana na kuwahujumu wanamuziki.huku komba huku asha baraka.badala ya kushirikiana kuongeza ushindani wakaanza kugombanisha wasanii.rejea ishu za choki na banza.mwinjuma na badi bakule.baadae banza akarudi twanga akatoka na mtu pesa, twanga ikang'aa tena.hatujapumzika mara banza yupo tam tam.mwisho wa siku wakaua upinzani wakabaki peke yao na kwa sababu hawakua na wakujifananisha wakafa doro.watu walipoona malumbano na hasa ya choki na banza wakautupa mziki wa dansi kule kama ambavyo waliitupa taarabu kipindi cha hadija na nasma.ni maoni yangu tu mkuu.

inawezekana mkuu,kana TOT plus ndio imepotea kabisaa,nikikumbuka ile album yao ya mtaji wa masikini nashika shavu nachoka kwan siamn kama jamaa wamevurugika kabisa
 
inawezekana mkuu,kana TOT plus ndio imepotea kabisaa,nikikumbuka ile album yao ya mtaji wa masikini nashika shavu nachoka kwan siamn kama jamaa wamevurugika kabisa
asha baraka na komba walisahau kama ile ni fani na ajira wakageuza fitina na mashindano.mwisho wa siku wamejiua wenyewe
 
Naona mmemsahau nguli wa rhumba marehem kabasile yampanya (Pepe kalle ) na watu wake Kama bileko mpasi ,huyu Jamaa alitisha na rap zake za kubana sauti ... sikiliza ngoma inaitwa pinos kabuya utanielewa ... album bora kwangu ni cocktail ya Pepe kalle ...
 
Back
Top Bottom