Hivi kuna album bora zaidi ya hii..?

Hivi kuna album bora zaidi ya hii..?

Attentiton na SIDA 'Attention with HIV' wa marehemu Franco akishirikiana na Sam Mangwana.

".....Muongo na mulozi ni watu wa kuchomwa...."
huo wimbo unaitwa Toujours ok unapatikana kwenye albumya proces(forever),humo wapo Franco and Sam Mangwana,(TP Ok JAZZ)
 
Wenge BCBG mwaka 1999 walitoa album yao inayoitwa TITANIC yenye nyimbo kumi,hakika labum hii kwangu mimi ndio album bora ya rumba kewahi kutokea.Kila wimbi utakaousikiliza hutamani uishe zaidi utarudia tena na tena..mpaka leo sichoki kusikiliza hii album.

Wale wapenzi wa rumba mtakubaliana na mimi kwamba album hii ni moto wa kuotea mbali.hebu angalia list ya nyimbo kwenye hiyo album na watunzi wake:

1.Titanic
(Wenge BCBG & Roberto)
2.R.D.C
(JB Mpiana)
3.Barakuda
(Alain Makaba Prince)
4.Omba
(JB Mpiana)
5.Proces Mambika
(Alain Mpela Afande)
6.Likala moto
(Blaise Bula)
7.Tour eifel-
8.Champion Kapangala
(JB Mpiana)
9.Liberation
(Aimelia Lias)
10.Serge palmi
(Burkina Faso Kasongo)



Albam bora ni hizi hapa:
1. V.I.P. (Vijana Sagha Rhumba) Kulikuwa na nyimbo kali ambazo hazijawahi kutokea kama Shoga, V.I.P., Mfitini, Bahari Imechafuka, Mama Chichi, na Theresa.
2. Party Ya Kuaga Umasikini (Vijana Sagha Rhumba) ikiwa na Party Ya kuaga Umasikini, Baba Samia, Mbuzi Yake Kamba, Kaka Khalfani, Lipi Jema, Catherine
3. Dunia Kigeugeu (Wazee wa Ngwasuma F.M. Academia)
4. Piga Ua Talaka Utatoa (Msondo Ngoma) ikiwa na wimbo wa hilo jina na ule uliotamba sana wa Mzee Wa Miba (ngoma a.k.a. VVU)
5. Mwaka Wa Taabu (Mchinga Generation - G-8)

Hapa hakuna cha Titanic wala nini ni muziki tu uliokwenda shule pamoja na tungo za nguvu sema tu radio zetu (Kina Ruge na vibaraka wake - madj feki) kwa ujinga wao wanalazimisha kuua muziki wetu wa asili.
5.
 
JB Mpiana namkubali balaa, kuna akapela moja kwenye kibao cha TH mwaka 2000 ndio ilifanya niamue kwamba JB Mpiana Mukulu ni noma.



JB ameishiwa iliyobaki kwa mashabiki wake ni upenzi tu. Sikiliza nyimbo zake toka 2003 hamna chochote ni Mabanga tu mwanzo mpaka mwisho kwa sababu hana jipya. Mabanga ni nyimbo za kusifia watu kwa kuwaimba kama vile nitakavyoimbwa mimi hapa "Jamaa_Mbishi" na wana M'piana (mashabiki wake) kwenye hili jukwaa.
 
Album ya Noblesse Oblige ya Koffi mpaka leo naipenda.
 
Albam bora ni hizi hapa:
1. V.I.P. (Vijana Sagha Rhumba) Kulikuwa na nyimbo kali ambazo hazijawahi kutokea kama Shoga, V.I.P., Mfitini, Bahari Imechafuka, Mama Chichi, na Theresa.
2. Party Ya Kuaga Umasikini (Vijana Sagha Rhumba) ikiwa na Party Ya kuaga Umasikini, Baba Samia, Mbuzi Yake Kamba, Kaka Khalfani, Lipi Jema, Catherine
3. Dunia Kigeugeu (Wazee wa Ngwasuma F.M. Academia)
4. Piga Ua Talaka Utatoa (Msondo Ngoma) ikiwa na wimbo wa hilo jina na ule uliotamba sana wa Mzee Wa Miba (ngoma a.k.a. VVU)
5. Mwaka Wa Taabu (Mchinga Generation - G-8)

Hapa hakuna cha Titanic wala nini ni muziki tu uliokwenda shule pamoja na tungo za nguvu sema tu radio zetu (Kina Ruge na vibaraka wake - madj feki) kwa ujinga wao wanalazimisha kuua muziki wetu wa asili.
5.

hapo kuna album kama dunia kigeugeu naikubali pia nyimbo kama Dunia kigeugeu,Anna,na Balaa ni hatari sana,pia hiyo album ya Msondo ni nzuri sana lakini linapokuja suala la Titanic hao wengine wote kando.
 
JB ameishiwa iliyobaki kwa mashabiki wake ni upenzi tu. Sikiliza nyimbo zake toka 2003 hamna chochote ni Mabanga tu mwanzo mpaka mwisho kwa sababu hana jipya. Mabanga ni nyimbo za kusifia watu kwa kuwaimba kama vile nitakavyoimbwa mimi hapa "Jamaa_Mbishi" na wana M'piana (mashabiki wake) kwenye hili jukwaa.

hiyo ya kutaja majina sio ishu sana coz haata wasanii wengine pia wanataja majina tu.
 
ur welcome,,, labda anajaribu kwenda na wakati!!!! zipo nyingine nzuri ana wimbo mpya na cindy unaitwa homelie nao ni mzuri.

Hebu ntumie albam yake mpya, nikupe anuwani yangu Pm? LOL
 
Thank you mada'm, unajua nimeshaanza mazoezi hapa...what a lovely song hii albam ilikuwa funika mbaya...hivi why Koffi hatoi vitu vikali namna hii!?

Mkuu Kaizer, sikiliza track inaitwa EPUTSHA ni kitu kiko slow cha Mopao, kutoka kwenye album ya Monde Arabe, nina uhakika utakikubali, hii track si mchezo au itafute youtube, andika Eputsha- Koffi olomide, utaenjoy Mopao ni noma.
 
hapo kuna album kama dunia kigeugeu naikubali pia nyimbo kama Dunia kigeugeu,Anna,na Balaa ni hatari sana,pia hiyo album ya Msondo ni nzuri sana lakini linapokuja suala la Titanic hao wengine wote kando.



Katika albam ya Titanic hauwezi kufananisha na albam zote nilizozitaja kwani tungo ni kali mno shinda za albam ya Titanic, kama unaelewa kilingala huwezi nibishia nina maana gani. Pengine tofauti kidogo iko kwenye mapigo na madongo yaliyokuwa yanaporomoshwa na Tutu Calugi dhidi ya makundi mengine ya Wenge (baada ya kumeguka). Tanzania bwana tuna wanamuziki na wakiwezeshwa hakuna mfano. RDC wenyewe wanajuwa kuwa kuna watanzania wanapiga muziki murua kama w kwao ila yenye radha tofauti. Ongea na Vumbi atakuambia hivyo au hata kina Nyoshi....sema tu radio zetu hizi (haswa Clouds) kwa makusudi wanataka kuua muziki wetu kama wanavyommaliza Lady jay Dee ila wanashindwa tu.
 
hiyo ya kutaja majina sio ishu sana coz haata wasanii wengine pia wanataja majina tu.



True ila ukweli ni kwamba toka 2003 JB M'piana hana tungo nzuri ni hayo tu mabanga na labda mtindo mpya wa Mpunda ambao haukutamba hata kidogo japo aliufanyia promo ya nguvu ila wapi. Hapa ni Koffi na Werrason pamoja na kina Wazekwa na kizazi cha kina Ferre Gola na Fally. M'piana inabidi apumuzike tu ajipange upya.
 
Albam bora ni hizi hapa:
1. V.I.P. (Vijana Sagha Rhumba) Kulikuwa na nyimbo kali ambazo hazijawahi kutokea kama Shoga, V.I.P., Mfitini, Bahari Imechafuka, Mama Chichi, na Theresa.
2. Party Ya Kuaga Umasikini (Vijana Sagha Rhumba) ikiwa na Party Ya kuaga Umasikini, Baba Samia, Mbuzi Yake Kamba, Kaka Khalfani, Lipi Jema, Catherine
3. Dunia Kigeugeu (Wazee wa Ngwasuma F.M. Academia)
4. Piga Ua Talaka Utatoa (Msondo Ngoma) ikiwa na wimbo wa hilo jina na ule uliotamba sana wa Mzee Wa Miba (ngoma a.k.a. VVU)
5. Mwaka Wa Taabu (Mchinga Generation - G-8)

Hapa hakuna cha Titanic wala nini ni muziki tu uliokwenda shule pamoja na tungo za nguvu sema tu radio zetu (Kina Ruge na vibaraka wake - madj feki) kwa ujinga wao wanalazimisha kuua muziki wetu wa asili.
5.

Twanga Pepeta-Jirani
 
Katika albam ya Titanic hauwezi kufananisha na albam zote nilizozitaja kwani tungo ni kali mno shinda za albam ya Titanic, kama unaelewa kilingala huwezi nibishia nina maana gani. Pengine tofauti kidogo iko kwenye mapigo na madongo yaliyokuwa yanaporomoshwa na Tutu Calugi dhidi ya makundi mengine ya Wenge (baada ya kumeguka). Tanzania bwana tuna wanamuziki na wakiwezeshwa hakuna mfano. RDC wenyewe wanajuwa kuwa kuna watanzania wanapiga muziki murua kama w kwao ila yenye radha tofauti. Ongea na Vumbi atakuambia hivyo au hata kina Nyoshi....sema tu radio zetu hizi (haswa Clouds) kwa makusudi wanataka kuua muziki wetu kama wanavyommaliza Lady jay Dee ila wanashindwa tu.

mkuu clouds wanaua vipi muziki huu?mimi naona bendi pamoja na wanamuziki wenyewe ndio wanaua muziki huu,Christian Bella kwenye kipindi cha mkasi aliongea vizuri sana kuhusiana na huu muziki
 
Back
Top Bottom