Hivi kuna album bora zaidi ya hii..?

Hivi kuna album bora zaidi ya hii..?

Wenge BCBG mwaka 1999 walitoa album yao inayoitwa TITANIC yenye nyimbo kumi,hakika labum hii kwangu mimi ndio album bora ya rumba kewahi kutokea.Kila wimbi utakaousikiliza hutamani uishe zaidi utarudia tena na tena..mpaka leo sichoki kusikiliza hii album.

Wale wapenzi wa rumba mtakubaliana na mimi kwamba album hii ni moto wa kuotea mbali.hebu angalia list ya nyimbo kwenye hiyo album na watunzi wake:

1.Titanic
(Wenge BCBG & Roberto)
2.R.D.C
(JB Mpiana)
3.Barakuda
(Alain Makaba Prince)
4.Omba
(JB Mpiana)
5.Proces Mambika
(Alain Mpela Afande)
6.Likala moto
(Blaise Bula)
7.Tour eifel-
8.Champion Kapangala
(JB Mpiana)
9.Liberation
(Aimelia Lias)
10.Serge palmi
(Burkina Faso Kasongo)

Hapa kundi lilishaanza kusambaratika, Werason alishaondoka hapa. Mi kwangu nadhani ukiacha Kalay boeing, kuna album ya mwaka 2007 Ndombolo kwangu mimi ni bora kwa Wenge lakini, sio bora kupita zote za Zaire/Congo.
 
mkuu nakapanya ule wimbo ambao werason na timu yake wako ufukweni wanawaokoa watu waliozama nadhani ndo unaitwa "intervantion rapide" unanikosha sana

hiyo ndio intevention rapide,anawaokoa waliozama ndani ya Titanic,lakini Werrason alivyokuwa na utani na jamaa akaandika tena wimbo huo wa mission impossible kwa maana kwamba ni lazima wazame kuwaokoa imeshindikana
 
Hapa kundi lilishaanza kusambaratika, Werason alishaondoka hapa. Mi kwangu nadhani ukiacha Kalay boeing, kuna album ya mwaka 2007 Ndombolo kwangu mimi ni bora kwa Wenge lakini, sio bora kupita zote za Zaire/Congo.

ni kweli Titanic ilitoka baada ya wakina Werrason na wenzake kujitoa ndani ya BCBG,hiyo ilikuwa (kujitoa kwa Werrason na Wenzake),december 1997 na hii ilitokana na JB Mpiana kuja na solo album iliyoitwa Feux de l'amour
 
zamu yangu-Joh Makini. Bonge moja la album ya mweusi.
 
mkuu je kwa upande wako werason na mpiana nani ni mkali zaidi?

hiyo ndio intevention rapide,anawaokoa waliozama ndani ya Titanic,lakini Werrason alivyokuwa na utani na jamaa akaandika tena wimbo huo wa mission impossible kwa maana kwamba ni lazima wazame kuwaokoa imeshindikana
 
Me nakudediketia aspirine,,,, lol wish uniimbie.

Thank you mada'm, unajua nimeshaanza mazoezi hapa...what a lovely song hii albam ilikuwa funika mbaya...hivi why Koffi hatoi vitu vikali namna hii!?
 
Attentiton na SIDA 'Attention with HIV' wa marehemu Franco akishirikiana na Sam Mangwana.

".....Muongo na mulozi ni watu wa kuchomwa...."
 
titanic kiboko,lakini feux d,lamour ni Kali sana,kuna ule wimbo wameimba na papa wemba huwa una nipa raha sana niki usikia
 
Thank you mada'm, unajua nimeshaanza mazoezi hapa...what a lovely song hii albam ilikuwa funika mbaya...hivi why Koffi hatoi vitu vikali namna hii!?

ur welcome,,, labda anajaribu kwenda na wakati!!!! zipo nyingine nzuri ana wimbo mpya na cindy unaitwa homelie nao ni mzuri.
 
titanic kiboko,lakini feux d,lamour ni Kali sana,kuna ule wimbo wameimba na papa wemba huwa una nipa raha sana niki usikia

ile ngoma inaitwa cavalier solitaire,na kwa mtazamo wangu Papa wema kamfunika sana JB Mpiana
 
Back
Top Bottom