[emoji3][emoji3][emoji3] Vigezo na Masharti dada amezingatiaKabisaa mkuu[emoji28][emoji28][emoji28]
Endelea tu kupita barabara ya vumbi kwa sababu ndiyo mkataba mliongia naye na siyo lami.katika kuhangaika na maisha nimejikuta nimevuka maji na kuingia kisiwani unguja nikiwa huku imetokea nimekutana na mtoto wa huku ni mzuri kwa kweli na ana maadili sana kila tukikutana anapenda romanc sana ila ikifikia kudo anakua mkali kunipa papuchi sentensi yake huku usiguse wewe ni wa huku tuu sasa kwa kweli nimechoka kwenda dubai....najiuliza huyu ananipenda kweli na kwa nini aninyime bongo anipeleke tuu dubai?
Saaana mkuuUrongo.
+254 mambo?Urongo.
+254 ndo nini hiki?.+254 mambo?
nipo unguja mkuuKaribu unguja...
unamaanisha nn mkuuMafundi mavi utawajua tu [emoji28]
Namaanisha wala 071......[emoji23]unamaanisha nn mkuu
mkuu siwez piga nyeto ata kwa dawaKama anazingua achana nae kuna delto ya jero unatumia mwezi mzima shekh
Shauri yako utakufa presha kwa hivo videmumkuu siwez piga nyeto ata kwa dawa