Hivi huyu binti anajua Kiswahili kweli?

Hivi huyu binti anajua Kiswahili kweli?

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Posts
98,321
Reaction score
144,743
Na Kiingereza anakijua kweli ama ndo hicho hicho cha kuunga unga tu hapa na pale?

 
Last edited by a moderator:
We Fly bana. . .anajua Kiirengeza kama mimi.
 
Polisi (Trafic) wanavyo vipimo vya ku'ditect madereva walevi ! Hapa je ?
Mods hawaoni umefika wakati muafak'ka pakawekwa "Drunkers monitor system"
 
Polisi (Trafic) wanavyo vipimo vya ku'ditect madereva walevi ! Hapa je ?
Mods hawaoni umefika wakati muafak'ka pakawekwa "Drunkers monitor system"

Watu wengine bana. . .sasa hapa ulevi umekujaje?Au mkiandika nyie sawa, akiandika mwingine kalewa?Mnachekesha.
 
Sio mbaya bz cdhani kama amezaliwa kwa malikia..
 
Wema ni mojawapo ya watanzania wachache ambao kiingereza chao ni kizuri, kama una chuki binafsi na huyu dada wewe sema tu!!
 
duuuhhhh Lugha ngumu jamani..
Kweli Mkuu, kidhungu kinatutia kidhungudhungu.
Sijasikiliza yote laini nimependa hapo Time Code 9:41-9:46.
Quote: Nimefanya sana kazi za watu, I want to start doing my own kaziz.
Hata hivyo, mwenye chongo huitwa mfalme mbele ya wasioona kabisa.
 
Hadhi ya kiingereza chake yawezekana haituhusu lakini swala la kutumia kiingereza katika sehemu kubwa ya mahojiano yanayopaswa kuwa ya kiswahili mimi nachukulia kama ulimbukeni.
 
Polisi (Trafic) wanavyo vipimo vya ku'ditect madereva walevi ! Hapa je ?
Mods hawaoni umefika wakati muafak'ka pakawekwa "Drunkers monitor system"

Mkuu, umenichekesha sana.
 
Back
Top Bottom