Hivi huyu baba nanihiii vipi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huyu baba nanihiii vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sijuikitu, Aug 9, 2011.

  1. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu Baba Nanihii vipi? Wenzake tunateseka na mgao na uhaba wa mafuta, yeye anaongelea udini!

    Ndio hiki ni kipindi cha Ramadhani kwa hiyo kwenye "normal" condition topic ya udini ingeongelewa.....Lakini huoni kua huu sio muda wake? Huoni kua kuna tatizo kubwa sana linaloendelea sasa hivi?

    Umelogwa?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,126
    Trophy Points: 280
    Kweli wewe ndio hujui,....
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,322
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Tuna rais ambaye anashindwa ku priotize mambo!
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mnamuonea raisi wa tanzania mimi toka nilipojua kuwa uwezo wake nimdogo nimemsamehe ninachofanya nikumuombea tuu, ajue hana uwezo.
     
  5. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    natamani nitukane.. tena tusi la pahala pachafu.. kenge kabisa!!
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,759
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Baba Naniii Mgonjwa - si mzima!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,475
    Likes Received: 9,861
    Trophy Points: 280
    Chama chao wanawaza kwa makalio, yeye ni mwenyekiti
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,203
    Likes Received: 9,232
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    MATOKEO YA KUWAZA KWA MAKALIO,MAMBO YANAKUWA KI MA -V MA-V TUU! POWER BLACKOUT 24 TEN, NOW MGOMO WA WAUZA WESE MAV TUU
     
Loading...