Hivi hizi nyumba zimetelekezwa?

Hivi hizi nyumba zimetelekezwa?

mathsjery mkuu mimi siifahamu hiyo mitaa wala nini ila nimevutiwa na kushangazwa na kitu kimoja,hizo picha mbili za juu,naona kama nyumba zimeezekwa na asbestos.

Sasa kama ni kweli ni asbestos na kwa post yako inaonekana kana kwamba zilikuwa zinavutia 2005,je hiyo 2005 kuna watu walikuwa wanaishi? Labda kwa kuwa upo maeneo hayo hebu ulizia kama ni kweli zimeezekwa kwa asbestos.

Kama ni kweli basi nakushauri tu uwe unapita mbali sana na maeneo hayo.
kwanin apite mbali mkuu?
 
mathsjery mkuu mimi siifahamu hiyo mitaa wala nini ila nimevutiwa na kushangazwa na kitu kimoja,hizo picha mbili za juu,naona kama nyumba zimeezekwa na asbestos.

Sasa kama ni kweli ni asbestos na kwa post yako inaonekana kana kwamba zilikuwa zinavutia 2005,je hiyo 2005 kuna watu walikuwa wanaishi? Labda kwa kuwa upo maeneo hayo hebu ulizia kama ni kweli zimeezekwa kwa asbestos.

Kama ni kweli basi nakushauri tu uwe unapita mbali sana na maeneo hayo.
Hapana tumecheza sana hapo mchafukoga kwenda mbele halafu istoshe Kuna njia inapita mfano happy kwenye nyumba ya kwanza pembeni gari zinapita kwani naona kuna nyumbazigine zimejengwa humo humo Tena za kisasa but sijaelewa kuhusu hizi. Kuna mtu niliwahi kumtembelea ila tumepoteana kitambo alikuwa anaiahi kwenye hizi nyumba ndogo ukiacha maghorofa
 
mathsjery,
Haya maghorofa ni ya pale karibu na uwanja wa mchafukoge? juu ya walfare? au jirani na ilipokuwa kiwanda cha Voil zamani?

Ukisema NDIO, Mimi nimeishi hapo miaka ya 78 hadi 80 mwanzoni .

Kaka yangu alisoma Azimio jirani na soko la Igogo.

Yamezeeka ni ya muda mrefu sana.
Ndio zenyewe kaka
 
Ila zile zingine mbele mbele kule Kama unaenda mkuyuni zina afadhalj kuliko hizi za maeneo mchafukoga
 
Ila zile zingine mbele mbele kule Kama unaenda mkuyuni zina afadhalj kuliko hizi za maeneo mchafukoga
Hizo zote yale yale, nazifahamu nilisoma ile chekechea ya kule mwisho kama unaelekea huko mkuyuni.

Kaka yangu alisoma ile shule ilikuwa ya TAPA, alikuwa akiniacha chekechea wanaenda shule kwake.

Hata miaka hiyo zilikuwa vimeisha zeeka, vigae vilikuwa vimeshaoza, na zingine zilikuwa na yale ma asbestos sijui kama bado yapo.
 
mathsjery mkuu mimi siifahamu hiyo mitaa wala nini ila nimevutiwa na kushangazwa na kitu kimoja,hizo picha mbili za juu,naona kama nyumba zimeezekwa na asbestos.

Sasa kama ni kweli ni asbestos na kwa post yako inaonekana kana kwamba zilikuwa zinavutia 2005,je hiyo 2005 kuna watu walikuwa wanaishi? Labda kwa kuwa upo maeneo hayo hebu ulizia kama ni kweli zimeezekwa kwa asbestos.

Kama ni kweli basi nakushauri tu uwe unapita mbali sana na maeneo hayo.
Watu wengi hawajui madhara ya asbestos mkuu hivyo wanacheza nazo tu
 
okey
hivi vitu gan vingine vina hizo asbestos

Nguzo na mabomba yaliyotumika miaka ya nyuma
Mfano mabomba haya ya asbestos yamefukuliwa katika ujenzi wa barabara za mwendokasi awamu ya pili Dar es Salaam
IMG_20210729_040758.jpg
 
Nyumba za zamani za serikali hizo, walishauzia watu wake....ni kama za Soweto, KIA Airport, TAZARA, Jeshi la polisi, Magereza n.k

Ukiangalia Paa lake tu utajua.

Wapo wafanyakazi waliozinunua na wengine hawakununua ila wanalipa kodi sh. Elfu nne kwa mwezi (4,000/=) ukilialia basi ni 3,000/=
 
Nyumba za zamani za serikali hizo, walishauzia watu wake....ni kama za Soweto, KIA Airport, TAZARA, Jeshi la polisi, Magereza n.k

Ukiangalia Paa lake tu utajua.

Wapo wafanyakazi waliozinunua na wengine hawakununua ila wanalipa kodi sh. Elfu nne kwa mwezi (4,000/=) ukilialia basi ni 3,000/=
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] elfu tatu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom