Hivi hawa watu wana wazazi kweli?

Hivi hawa watu wana wazazi kweli?

James Ritu

Member
Joined
Sep 12, 2024
Posts
12
Reaction score
4
Unakuta mtu anapost thread yenye maudhui ya ukosefu wa maadili kabisa. Yaani inatia kinyaa hata kuisoma. Huwa najiuliza hivi baba yake au mama yake akisoma hayo mambo ya hovyo aliyoandika mwanaye atajisikiaje? Wengine wanalilia kupata mtoto na wengine wanasema nilizaa wa nini!
 
Ndio hivyo cha muhimu wewe kuwa bize na mambo yako tu , dunia inakwenda kasi sana.
 
Back
Top Bottom