Hivi first gentleman akiiona hii picha anajisikiaje?

Hivi first gentleman akiiona hii picha anajisikiaje?

Hata mimi mlima chumvi wa Buza imeniuma kwa kweli siyo haki hata kidogo.

Ndio maana sheria za kiislamu zimeweka mkazo mkubwa mahusiano ya wanawake na wanaume hairuhusiwi mtu na mtu ambaye yeye halali kumuoa ;
1.Kupeana mkono hata kwa salamu
2.Kukaa faragha isipokuwa itokee dharura na itakuwa kwa mujibu wa sheria hata misikitini sehemu ya wanawake na wanaume zimetegwa
3.nk

Nashangaa Mama kajiachia tena kwa pozi tata na picha kuzua taharuki mitandaoni kiasi ambacho wengine kuweka caption zisizo na maadili na kudhalilisha . Uislamu umemkirimu sana mwanamke na kuumpa stara lakini watu wanataka so called uhuru na haki sawa.

Unataka tu amini watalii/watu kutoka nchi za Kiislamu hawatavutiwa na RT movie?!
 
Bila shaka wewe ni mweupe.. haujui na wala haufahamu vizuri kanuni za usalama wa raisi. Laiti ungekuwa unajua na kufahamu vizur kanuni hizo za usalama wa raisi nina imani usingeandika hiki ulichoandika, unless uwe umeandika tu kwa lengo la kufurahisha jukwaa na mleta mada. Raisi kama raisi mama yake au baba yake tu mzazi anapompa mkono lazima mkono wa mzazi uangaliwe kwa umakini na wana usalama ili wajue huo mkono una usalama kiasa gani kwa kumshika raisi, sembuse huyo mzungu.
Kwani ukijibu tu vizuri utaonekana boya humu eeh?. Kwa hiyo ukijibu kwa kukashfu wengine kumwita mweupe ndio watakuona mjanja humu?. Uko nyuma sana ya wakati wewe wa blue
 
Wewe hapo ndiyo unaharibu zaidi. Rais?

Akheri abaki kuwa mke wa mtu. Rais wa nchi gani huyo anayefanya kazi za namna hiyo? Huoni kuwa analidhalilisha taifa lake?
Aisee, unahasira sana mkuu,

Wewe si ndo yule wa mradi wa Bandari kule Bagamoyo na ukiambiwa kuuelezea unapiga hadi tunachungulia faida tupu?
 
Back
Top Bottom