Faana
JF-Expert Member
- Dec 12, 2011
- 43,093
- 51,411
Mtu yupo Around 70 yrs wivu utoke wapi
Nani amesema msisimko unasleep at 70
Mtu yupo Around 70 yrs wivu utoke wapi
Vijana wa ovyo sana nyieNani amesema msisimko msisimko unasleep at 70
Hahaha 😂🤣🤣 mkuu si unaona mleta mada alijifanya kumwaga ugali, kumbe hakujua kuwa kuna wengine tulikuwa tunasubiri kumwaga mboga na chuzi lake.Hahahahaha binadam mko humu JF 😁😁
Rais amependeza hii haina hoja kinzani yupo kaziniSisi wengine tuna wivu sana kwa wake zetu aisee.
Sijajua first gentleman wetu kama kaiona hii picha au hajaiona na kama kaiona kaitafsiri vipi!
View attachment 2205857
Mara nyingi sana type hizo utakuta alishajiondoa zamani sana, kwa maana hata Kiislamu tu Mwanamke haruhusiwi hata tu kumpa mkono kwa maana ya kusalimiana Mwanaume asiye Mume wake.
No respect, No Boundaries!
Bila shaka wewe ni mweupe.. haujui na wala haufahamu vizuri kanuni za usalama wa raisi. Laiti ungekuwa unajua na kufahamu vizur kanuni hizo za usalama wa raisi nina imani usingeandika hiki ulichoandika, unless uwe umeandika tu kwa lengo la kufurahisha jukwaa na mleta mada. Raisi kama raisi mama yake au baba yake tu mzazi anapompa mkono lazima mkono wa mzazi uangaliwe kwa umakini na wana usalama ili wajue huo mkono una usalama kiasa gani kwa kumshika raisi, sembuse huyo mzungu.Kivipi Yaani?. Wanausalama wanamzuia mama kupewa maneno matamu?. Wanausalama wanasikia kila neno linalotamkwa kati ya hao wawili?
Shida iko wapiSisi wengine tuna wivu sana kwa wake zetu aisee.
Sijajua first gentleman wetu kama kaiona hii picha au hajaiona na kama kaiona kaitafsiri vipi!
View attachment 2205857
Baby can you fly to KIA?Inategemea na uelewa wa mtu. Mbona hawa waligeana namba na tukio lao halikufanywa ishu kivile?
View attachment 2205859
Sisi wengine tuna wivu sana kwa wake zetu aisee.
Sijajua first gentleman wetu kama kaiona hii picha au hajaiona na kama kaiona kai
Inategemea na uelewa wa mtu. Mbona hawa waligeana namba na tukio lao halikufanywa ishu kivile?
View attachment 2205859
Ila hawa HAPANA tuwe wakweli hapa maadili yaliwekwa pembeni. Mkono wa mdada aliyeshika simu umetua kwenye paja la mume wa mtu!! Hii HAPANA!! Hapa ni TAMAA na hakuna lugha nyingine!!
Mbona unatokwa na povu mkuu au we ndo wale jamaa wa makaunda suti...Ndugu, jitahidi kuwa na heshima na adabu.Huyo ni mkuu wa nchi mpe heshima yake hata kama humpendi.Jaribu kutumia uhuru wako vizuri. Jaribu kuweka mipaka.
Inategemea na uelewa wa mtu. Mbona hawa waligeana namba na tukio lao halikufanywa ishu kivile?
View attachment 2205859
Kuwa amiri jeshi mkuu sio kigezo cha kuwazuia wa chini yako wasifanye kazi yao ya kukulinda. Je haujawahi kumsikia Kikwete au Magufuli wakilalamika kuwa muda mungine walikuwa hawako huru kufanya mambo yao binafsi kwa sababu ya kuzingirwa na ulinzi waliokuwa nao? Wewe unaweza kuwa baba, lakini hauwezi kuutumia ubaba wako kumzuia mwanao asisome, serikali ikijua inakufunga. So jiulize why serikali ikufunge wakati mtoto ni wako? Hapo ndo utapata jibu la kile nilichoandika, au ulichoandika.Kumbuka pia yeye ndio Amiri Jeshi mkuu wa hao wote aliowataja
Mumewe angekuwa kweli ana wivu hasa na Samia angekuwa na mke mmoja tu Samia tuKwani wivu huwa una cha umri mkuu?
[emoji23][emoji23][emoji23]Flai tu kiaInategemea na uelewa wa mtu. Mbona hawa waligeana namba na tukio lao halikufanywa ishu kivile?
View attachment 2205859
🤣🤣🤣🤣🤣Baby can you fly to KIA?
Na inasemekana kuwa bint ana mwiba. So sijui ulimchoma baada ya ku fly to kia au alikuwa nao kabla ya ku fly. Yetu macho mkuu 🙊Ila hawa HAPANA tuwe wakweli hapa maadili yaliwekwa pembeni. Mkono wa mdada aliyeshika simu umetua kwenye paja la mume wa mtu!! Hii HAPANA!! Hapa ni TAMAA na hakuna lugha nyingine!!
First man ninmstaafu wa msongaSisi wengine tuna wivu sana kwa wake zetu aisee.
Sijajua first gentleman wetu kama kaiona hii picha au hajaiona na kama kaiona kaitafsiri vipi!
View attachment 2205857