Hivi dada zetu mmekata tamaa ya kuolewa?

Hivi dada zetu mmekata tamaa ya kuolewa?

Vip na nyie mnaonyoa viduku na kuvitilia dawa??? Vipi na nyie mnaovaa trouser zilizo bana makalio na mapaja? Mna toga adi masikio afu mnategemea kuoa mke anayevaa kiheshima? Anzeni kubadilika nyie kwanza
 
Vip na nyie mnaonyoa viduku na kuvitilia dawa??? Vipi na nyie mnaovaa trouser zilizo bana makalio na mapaja? Mna toga adi masikio afu mnategemea kuoa mke anayevaa kiheshima? Anzeni kubadilika nyie kwanza



Two Wrongs, Don't Make It Right
 
Ni kushindwa kujitambua tu,ukiijua thamani yako si dhani kama utashndwa kujiheshmu.hata mungu alisema binadamu tunapotea kwa kukosa maarifa,
 
Vip na nyie mnaonyoa viduku na kuvitilia dawa??? Vipi na nyie mnaovaa trouser zilizo bana makalio na mapaja? Mna toga adi masikio afu mnategemea kuoa mke anayevaa kiheshima? Anzeni kubadilika nyie kwanza
mwanamme mwenye akili zake jhawezi fanya kama ulivyoorodhesha hapo juu,labda wewe umawapenda kama hao,ila nyie wote tu mwendo huo kama akivyosema muandishi wa mada.
 
mwanamme mwenye akili zake jhawezi fanya kama ulivyoorodhesha hapo juu,labda wewe umawapenda kama hao,ila nyie wote tu mwendo huo kama akivyosema muandishi wa mada.

Wee tuombe radhi.... wengine tunajisitir
 
mtuwache tupumue wenye kuamini kwenye ndoa oaneni acheni kelele.
tafuta mwanamke mjenge awe kama unavyoona ni sahihi kama kifua hicho huna nenda tafuta type yako!
 
mmh wanaume bwana siku hizi na ninyi mnaweza kujidai mu waowaji?................... kuolewa zamani bwna siku hzi unaolewa majukumu mpk kwenye kucha................. kwanza ni kama tuu mnaolewa wengi wenu ndio maana hata kuvaa mnavaa kata K .................. sitaki kuongea mengi.....................................
 
muache suruali zetu ambazo mnavaa eti modo loo kuna wengine wanachoresha vibamia tu.

back kwenye mada umeongea ukweli kupendeza sio kuvaa uchi na kata k kwa wakaka nao kuonyesha boxer chafu za ccm, na simba bado ukurutu unaonekana makalio pauka pakawa unafikir mhogo wakuchoma. wooote wanaume wanawake mnaovaa kama hamjazaliwa na binadamu achezi hizooo aibu zenu.

eti ni ili mpendeze mbona cjaona mkishinda tuzo yoyote
 
mtuwache tupumue wenye kuamini kwenye ndoa oaneni acheni kelele.
tafuta mwanamke mjenge awe kama unavyoona ni sahihi kama kifua hicho huna nenda tafuta type yako!

yan wewe ndo umesema
 
Thanx God I dont expose my self that much...nna ka aibu fulaanii hivi...
 
Back
Top Bottom