Hivi dada zetu mmekata tamaa ya kuolewa?

Hivi dada zetu mmekata tamaa ya kuolewa?

katusyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2013
Posts
1,455
Reaction score
434
Wasalaam,

Kumekuwa na mitindo ya mavazi, inayoingia kila leo kwenye maduka yetu ya fashion na dada zetu wamekuwa wakiyapapalikia mavazi hayo, bila kuangalia madhara, mavazi hayo yamekuwa yakiwaacha wazi sehem kubwa ya miili yao, mpaka mwanaume unashindwa kutambua yupi mtoto wa geti yupi changu.

Kwa taarifa tu ni kwamba katika mtizamo wa wanaume kuna mwanamke wa kuruka nae pia kuna mwanamke wa kuoa na mavazi ni moja ya kishawishi kikubwa kutofautisha mwanamke wa kuona wa kucheza nae, hivyo niwasihi dada zangu acheni kuiga Magharibi.

Vaeni kiheshma msitiri miili yenu vizuri huku mkitafuta nguo zinazoendana na miili yenu, acheni kulalamika na kushinda kwa waganga wa kienyeji kwamba mbona mimi siolewi wakati mchawi ni wewe mwenyewe.
 
Yaani siku hizi kuvaa nguo za wadogo zao imekuwa tabu mbaya zaidi eti mbele za watu anajifanya kukashusha kasketi chini unajiuliza hivi huyu hakuona kama ni kadogo haka! ngoja waje tusiseme sana kwanza.
 
Wanawaiga kina Rihana, beyonce etc. wakati wao watanzania. Wadada wa hvyo wajiandae kuchezewachezewa tu na pengne kuwa single mothers, kuolewa si rahsi majamaa yanaruka nao wakati wa kuoa anatafutwa mwingne
 
wako updated bana wee mi napenda kuwaona hivyo jiji linakua linang'aa hapo ndio tunaona tofauti ya jiji na mji baada ya majengo
madada wote wazuriiii
 
Mavazi tu? ukiona potentials tu si unamuweka sawa. Besides, You can tell a ratchet/hood-rat from a lady, hata wakivaa sawa, i can.
 
Waoaji wenyewe wako wapi..... msiaingizie vimini vyetu

Mtu anavaa nguo hadi mstari wa "papuchi" unaonekana utaoa wa kupeleka wapi?! Hata kama huyo mwanaume atajifanya chizi atake kumuoa sidhani kama ataweza kuvuka vikwazo vya ndugu.

Kama jamaa kanogewa na mapenzi mathalani "tiGo" ndugu zake kwa wakati huo hawajanogewa na chochote kwahiyo wanakuwa wanahukumu kwa haki.
 
Mtu anavaa nguo hadi mstari wa "papuchi" unaonekana utaoa wa kupeleka wapi?! Hata kama huyo mwanaume atajifanya chizi atake kumuoa sidhani kama ataweza kuvuka vikwazo vya ndugu.

Kama jamaa kanogewa na mapenzi mathalani "tiGo" ndugu zake kwa wakati huo hawajanogewa na chochote kwahiyo wanakuwa wanahukumu kwa haki.

Huyo mke unaoa wewe au wanaoa ndugu zako??
 
Mmekosa hoja.
Na nyie mnavo vaa kata k inaonyesha waoaji au wakuolewa.
 
yap yani wanajizalilisha sana baadhi ya kinadada wanaojifamya wamaenda na wakati lakini ikumbukwe kuwa kila chenye mwanzo hakikosi mwasho...wasubiri tu expiredate yao ifike wakikosa hata wa kuwapigia honi ndo watajifunza
 
Huyo mke unaoa wewe au wanaoa ndugu zako??

Naoa mimi ila ndugu nao wana sehemu yao kwenye maisha yangu na ya binadamu yeyote yule. Mpenzi ni mpenzi na ndugu ni ndugu, wote wana nafasi zao.

Kwenye ndugu kumi (10), saba (7) wakisema kuna tatizo kama una akili timamu lazima ujifikirie mara mbili.

Binadamu hatujakamilika huwa tunafanya makosa either kwa kujua au kutokujua ndo maana kukawa na marafiki na ndugu.
 
Wasalaam, kumekuwa na mitindo ya mavazi, inayoingia kila leo kwenye maduka yetu ya fashion na dada zetu wamekuwa wakiyapapalikia mavazi hayo, bila kuangalia madhara, mavazi hayo yamekuwa yakiwaacha wazi sehem kubwa ya miili yao, mpaka mwanaume unashindwa kutambua yupi mtoto wa geti yupi changu.


Sio wadada tu,miaka hii hata wamama ni kimeo katika mavazi. Jana mchana nlikua nimekaa isaje wakaja wamama watatu, mmoja akakaa ananiface, hako kanguo nlivokaangalia wakati amekaa nliona aibu nikahama nikakaaa kwingine, ni shiiida. Kwa style ile ni kama alikua anataka kuniachia laana tu.

 
Mmekosa hoja.
Na nyie mnavo vaa kata k inaonyesha waoaji au wakuolewa.

Na sidhani kama kuna mwanamke mwenye akili timamu atakayekubali kuolewa na mvaa kata K.
 
Wanasikitisha sana dada zetu na wanavyopenda kukimbilia kushika mimba km mtego wa kulazimisha ndoa single mother haziish kwa mtindo huu.
 
Back
Top Bottom