HIVI BUNGE BADO LINAENDELEA? LINAJADILI NINI?

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
27,060
2,000
Mh. Ndugai hivi mnafanya nini humo la maana kuwa msipokuwepo mambo yataharibika. Mfano hospital zisipokuwepo, tungelikuwa tumeshakusahau, sasa hilo bunge lako, mkilifuta kutakuwa na athali gani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom