Hivi Bongo Tutafika HAPAAA


P

Percival

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
2,658
Points
2,000
P

Percival

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
2,658 2,000
itafika tu sababu hivi vitu vipo vimeisha undwa, utajiri wa mali asili ipo kasoro ni ubongo tu. siku hiyo tutakuwa watu bongo lakini sasa in mbuzi bongo !!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,133
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,133 2,000
Mbona tushafika hapo!!
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,015
Points
2,000
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,015 2,000
Halafu ukiweza kujenga reli na daraja tu ushaweza kujenga hivyo.
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Points
1,225
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 1,225
Baadae sana maana hata kiingie chama gani bado safari ni ndefu
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,919
Points
2,000
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,919 2,000
tutafika haraka haraka haina baraka
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
we mbuzi mzee ujui kama kila mbuzi atakula urefu wa kamba yake sisi hapa 2lipo ni urefu wakamba yetu
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
3,022
Points
2,000
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
3,022 2,000
Hata MUNGU aliyeumba Dunia akiamua nchi zote ziwe sawa kiuchumu na tuanze sawa, baada muda kama kawa wa TZ tutabaki palepale.
 
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,009
Points
1,195
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,009 1,195
Kwa ufisadi huu uliopo hatufiki ngó!
 
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 0
tutafika ifikapo kama mie nikiwa Rais
 
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 0
Chagua Mpasuajipu 2015 - Rais wa TZ na Africa Mashariki
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 1,225
Tutafika tu wao waweze wana nini na sisi tushindwe tuna nini?
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Tukifikia hapo walioko watakuwa wanaishi kwenye sayari kama Mars na hata Pluto. Tunaweza kama tutaandaa mfumo unaojitegemea na kujiendesha badala ya huu wa kijambazi na kifisadi.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
tunajadili tutafukaje wakati kwa wenzetu ndio kunachakaa ukiangalia picha vizuri
 

Forum statistics

Threads 1,283,497
Members 493,720
Posts 30,791,819
Top