Hivi Bongo Tutafika HAPAAA

MaxShimba

JF-Expert Member
Apr 11, 2008
35,811
2,000
 

Percival

JF-Expert Member
Mar 23, 2010
2,655
2,000
itafika tu sababu hivi vitu vipo vimeisha undwa, utajiri wa mali asili ipo kasoro ni ubongo tu. siku hiyo tutakuwa watu bongo lakini sasa in mbuzi bongo !!
 

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Oct 18, 2012
1,557
1,225
we mbuzi mzee ujui kama kila mbuzi atakula urefu wa kamba yake sisi hapa 2lipo ni urefu wakamba yetu
 

kizaizai

JF-Expert Member
Mar 31, 2010
3,709
2,000
Hata MUNGU aliyeumba Dunia akiamua nchi zote ziwe sawa kiuchumu na tuanze sawa, baada muda kama kawa wa TZ tutabaki palepale.
 

Father of All

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
3,090
2,000
Tukifikia hapo walioko watakuwa wanaishi kwenye sayari kama Mars na hata Pluto. Tunaweza kama tutaandaa mfumo unaojitegemea na kujiendesha badala ya huu wa kijambazi na kifisadi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom