Mr Antidote
JF-Expert Member
- Jan 11, 2015
- 955
- 1,315
Kumbe bado......tufanye mpango basi tukenue woteMimi siku hiyo nitakenua meno yote aise
Kumbe bado......tufanye mpango basi tukenue woteMimi siku hiyo nitakenua meno yote aise
Umechelewa....Kumbe bado......tufanye mpango basi tukenue wote
Usije ukarudi tu na thread ya ajabu tu hapa,oh nimezichoka Pm zenu,sijui vitu gani maana umesema mwenyewe,na watu hawachekewi humu. Kwa hiyo jiandae kukenua meno!Mimi siku hiyo nitakenua meno yote aise
Kumbe harusi bado?? Unialike nilione hilo tabasamu lako.Mimi siku hiyo nitakenua meno yote aise
Hahahaaah we jamaa sijui umefikiria nini.!au alikuwa amebanwa na mavi
Shaka ondoaKumbe harusi bado?? Unialike nilione hilo tabasamu lako.
Mimi siku hiyo nitakenua meno yote aise
Yani umechelewaKumbe bado Uko spinster!? Njoo basi Fasta nkukenulishe Madame V.
Ahaaaa Haaaa........tutakushangaaa mnoMimi siku hiyo nitakenua meno yote aise
Wakati mnashangaa mi nitakua bze kujiachiaAhaaaa Haaaa........tutakushangaaa mno