Hivi bibi harusi kununa siku ya ndoa ni ishara ya nini?

Hivi bibi harusi kununa siku ya ndoa ni ishara ya nini?

Si mumuulize yeye mwenyewe? Kuna sababu zaidi ya milioni,mtapoteza muda na kuacha kufurahia sherehe wakati mhusika yupo hapo hapo?
 
Yaweza kuwa Mchumba halali wa mme mtarajiwa kaalikwa naye ni mwizi.
 
Mimi siku ya harusi sikucheka maana nlikuwa nawaza ukubwa wa "karoti" na jinsi itavyoingia,nlikuwa sijawahi kumwonjesha mtu,aisee nakumbuka nlikuwa nawaza mpaka nashindwa kupiga picha na kula keki,Usiku mzima jamaa alishindwa kuingiza maana akilitia tu mi nashika kichwa alafu nafunga miguu,Akawa anapiga juu ya teitei mpaka siku ya 3 ndo nakumbuka alinichezea toka asubuhi mpaka saa nane mchana nlipochoka akachomeka taratiibu,from that dag to date mi nshazoea lakwake,Na ukubwa wake!
 
Ku smile ni must kwangu .. Either ni harusi day or not.. May be some wanakuwa wamechoka ...kwa maandalizi ya harusi... Thanks
 
Back
Top Bottom