Hivi bibi harusi kununa siku ya ndoa ni ishara ya nini?

Hivi bibi harusi kununa siku ya ndoa ni ishara ya nini?

huwezi jua analilia nini cha msingi mtafute umuulize mbona siku ile ulinuna.
 
Kununa kuna mengi huenda ni kati ya haya unakuta mdada ulikuwa na mtu wa maana mara mkaachana. Ukajisemea moyoni "over my dead body" simbatwi na machokola anajitunza weee anabuni fomula ya x2 per year na mr x akija mkoani. Unajinyima weee mda huo wote unamsubir the man calle mr right. Wavulana wakitaa unawageuza kaka zako hatimae mnakua ndugu. No tongozo. Unajinyima weeee unasema tango sh ngapi kuliko kumbwato na machokora/ au wavulana sasa umeshaa kaaa upweke unakutan mr almost mr right. Unasema atarekebika mbele kwa mbele soon anakuvisha pete. Mweeeeee ushavaa pete katika pita pita God anashusha kituuuuuu yaan ni more than mr right kumbuka ndo hivyo ndoa inakaribia tena kipindi hiki wanakuja weeeengi kwakuwa mdada wa watu ni mama huruma anaamua kuolewa na mr almost right je? Kwenye harusi utakenua meno kisa kuna camera?
 
Hizi mambo za nipo kwenye mchakato...... Nipo kwenye mchakato.... Mara ooooh upembuzi yakinifu hatuzitaki ktk Awamu hii ya hapa kazi tuuuu!!!
Teh sasa kila kitu si lazima mchakato ufanyike jamani
 
Labda anakua kaonja siku moja kabla ya harusi kakuta mambo siyo
 
Back
Top Bottom