Hivi augustino mrema nae ni doctor? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi augustino mrema nae ni doctor?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kipilipili, Jun 14, 2011.

  1. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,068
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ninafuatilia kikao cha bunge,mh spika amemtaja mrema km Dr agustino lyatonga mrema.pia waziri aliejibu swali la mrema ametaja km dr mrema.je mrema ni doctor tangu lini?ni medical doctor au ana Phd?au ni zile Phd za kuungaunga na kupewa shahada za heshima?
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,638
    Likes Received: 1,664
    Trophy Points: 280
    Ni Dr kama alivyo Dr JK! aibu tupu nchi hii.
     
  3. Yousuph .M.

    Yousuph .M. Senior Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    YES, ni daktari wa heshima, alitunukiwa na moja ya universities za ukanda wa kusini mwa bonde la sahara. ni Dr. Augustine Lyatonga Mrema.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    hahaaaa yaani mrema dr?????? kazi ipo mwaka huu...bado profesa maji marefu naye ...
     
  5. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 783
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nchi hii yeyote anaweza kujiita doctor au professor na akaheshimiwa.
    Mungu ibariki Tanzania
     
  6. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Dr Mremaaaaa!!! kaazi kwelikweli
     
  7. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,517
    Likes Received: 2,607
    Trophy Points: 280
    Kuanzia ksho na mie nakuwa dr...nimepewa heshima hyo na jirani yangu!
    via Mobile
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,785
    Likes Received: 8,348
    Trophy Points: 280
    Wewe sasa unaleta vichekesho, mtu tayari ni profesa sasa huo udoctor yeye wa nini tena? au hujui kama ameshavuka hadhi ya udoctor?
     
  9. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,568
    Likes Received: 1,955
    Trophy Points: 280
    Hata mimi kwa heshima na taadhima napenda kuwahabarisha kuwa nimepewa Udokta wa heshima na kijiji changu cha asili....Dr. Kinyungu bin Ulanzi wa Ng'ombe
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Permanent Head Disorder (PhD).....
     
  11. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 824
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 80
    hata kama wa heshim asa yule nae amefanya nini?

    bongo bana!!!!!!!
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,139
    Likes Received: 4,063
    Trophy Points: 280
    Angekuwa dr. zamani, mrema wa sasa ni kibaraka wa chama tawala, pale bungeni anaganga njaa tu hana jipya hata kama ni dr..
     
  13. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,265
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Wapo wengi tu, wengi wao ni "wasanii", si mnamkumbuka yule aliyekagua miradi ya Wizara ya Afya kule Ngara? Naye atapewa udokta hivi karibuni.
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Hata kama humkubali yule mzee ila kubali kwamba vyuo vikuu vilko entitled kutoa PhD za heshima na mtu apewae hiyo shahada ya heshima ana haki ya kutumia initial ya Dr japo si wote wanafanya hivyo na afanyae hivyo hajavunja sheria yoyote.
    huu ni utaratibu wa vyuo vikuu dunia nzima.
    so hakuna PhD za kuungaunga na kupewa shahada za heshima kama ulivyosema.
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,342
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Pot hole Driver (PhD).
     
  16. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,254
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Dr. Papa Mopao (PhD)!
     
  17. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,786
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Dr. Mrema? Bado akilini kwangu haikubaliki.
     
  18. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    yeah, here we go again,................ welcome dr agostino lyautwanga mrama!....................
     
  19. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,068
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Sangara,mm cjatamka kua simkubali mh mrema,nadhan umesoma juu ya mstari.mm langu lilikua swali tu,na lilihitaji jibu faafu.
    Labda la msingi ungeniuliza kwa nini nimeuliza juu ya dr mrema??
    Mantiki ni kwamba hvyo vyuo vilivyopewa nafas hyo vinai2mia vbaya kwa sababu cjui hasa ni kigezo gani walikitumia kumtunuku mrema?pamoja na historia yake huko nyuma lakin kwa sasa mrema hastahili kupewa.nikuulize,lipi kubwa alilofanya mpaka aka2nukiwa?kwa nin wasi2nukiwa watu km moringe sokoine,watu ambao wameacha athari chanya ktk nchi hii.TUTUMIE LOGIC,2ACHE USHABIKI!hahahahahaha!ipo cku hata wachekeshaji the comedy nao wataitwa madaktari.hahaha basi nami ni DR.PANGU PAKAVU
     
  20. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana! Hajawa na hatapata kamwe u dr ktk dunia hii labda ahera!!

    Kwasasa yeye ni sawa na Dr manyaunyau,ntambanamungu,kifimbocheza,kalimauganga,rais mkweere, ndodi nk
     
Loading...