Sangara,mm cjatamka kua simkubali mh mrema,nadhan umesoma juu ya mstari.mm langu lilikua swali tu,na lilihitaji jibu faafu.
Labda la msingi ungeniuliza kwa nini nimeuliza juu ya dr mrema??
Mantiki ni kwamba hvyo vyuo vilivyopewa nafas hyo vinai2mia vbaya kwa sababu cjui hasa ni kigezo gani walikitumia kumtunuku mrema?pamoja na historia yake huko nyuma lakin kwa sasa mrema hastahili kupewa.nikuulize,lipi kubwa alilofanya mpaka aka2nukiwa?kwa nin wasi2nukiwa watu km moringe sokoine,watu ambao wameacha athari chanya ktk nchi hii.TUTUMIE LOGIC,2ACHE USHABIKI!hahahahahaha!ipo cku hata wachekeshaji the comedy nao wataitwa madaktari.hahaha basi nami ni DR.PANGU PAKAVU