Hivi askari wa Moshi na Arusha hawatoshi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi askari wa Moshi na Arusha hawatoshi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R CHUGGA, Mar 4, 2012.

  1. R CHUGGA

    R CHUGGA Senior Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo asubuhi nimeona msafara wa magari manne yaliyojaa askari na gari la maji ya kuwasha yakielekea njia ya Chalinze-Segera nilipofuatilia nimegundua ni askari wa Ukonga na wengine wa Pwani na wanaelekea huko Arumeru kwa ajili ya ulinzi.
    Ndo nauliza inamaana hao askari wa Arusha Moshi hawawezi kuimarisha ulinzi hapo Arumeru?
    kazi ipo huko!!
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    matumizi mabaya ya fedha za umma wakati askari haohao hawajalipwa malimikizo ya stahiki zao
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,332
    Likes Received: 3,541
    Trophy Points: 280
    Nahisi harufu ya damu ya watanzania wasio na hatia huko Arumeru...

    Said Mwema umeua watanzania wengi sana kupitia jeshi lake, latest in wa5 Songea, usiende kuua wengine Arumeru acheni wananchi watumie haki yao ya kidemokrasia kuchagua mbunge wanayemtaka na sio kuwapelekea vitisho. Jiandae kujibu mashtaka ya mauaji yote haya baada ya 2015 wenye nchi tutakapoikomboa toka kwa wakoloni weusi CCM
     
  4. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tanzania tunajivunia amani na utulivu
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama kweli balaa.
     
  6. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,247
    Likes Received: 813
    Trophy Points: 280
    Nina rafiki yangu ni mjeda!! kila wakati wa uchaguzi huwa wanaenda zenji kusaidia kuiba kura!! Hata hao FFU watakuwa wamelamba bingo za kutosha ili kuilinda CCM ishinde kwa hali na mali kama wenyewe wanavyopenda kusema. Subiri tuone! Safari hii patachimbika!!
     
  7. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 938
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Je wakati wa uchaguzi mkuu watafanyaje maana kila jimbo litahitaji askari wa kutosha pamoja na gari la maji ya kuwasha! watakodi toka nchi jirani?
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,487
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    Wanaenda kusaidia kuiba kura!ndio maana hukataza wananchi kulinda kura eti wakae meta 100!
     
  9. H

    Handsome Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kidumu chama cha chadema,
     
  10. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nna ndugu yangu polisi singida,ananiambia kuna askari mia mbili akiwemo yeye watatia timu hapa jimboni.
     
  11. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Simple, uchaguzi mkuu unakuwa rahisi kuiba kura kwani kila watu hubakia kwenye majimbo yao kulinda kura na hivyo kujikuta wanazidiwa nguvu. Ila uchaguzi mdogo kama huu ni kuwa wananchi wote wapenda demokrasia wanajitolea kwenda jimbo moja kuhakikisha haki inatendeka na hivyo kuwapatia wakati mgumu sana wachakachuaji CCM, na hivyo kuamua kutumia mabavu ikiwa ni pamoja kuua raia wanaotetea demokrasia yao.

    CCM haichomoki Arumeru bila kutumia nguvu za dola. Haitashinda uchaguzi bali watafanya mapinduzi ya matakwa ya wananchi. Na haya ni maandalizi ya mchakato huo. Kama kila kitu kinafuatwa na kinafanyika kwa uwazi na ukweli hatakufa hata sisimizi.

    Simba na Yanga ni wapinzani wakubwa sana lakini kwa kuwa huwa wanashuhudia kichapo cha halali uwanjani huwezi sikia wameuana. Ila kama refa atapiga filimbi ya penalty wakati faulo imefanyikia kwenye centre circle hapo ndipo utakapoona kuwa bila ya kufuata haki na kanuni za mchezo zinazokubalika kisheria hakuna amani.
     
  12. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Afande mwema huku askari wako wakija waelekeze upole na utu,hawa wameru ni tofauti na raia wa arusha mjini.ni vyema Chagonja akaingia mitini mapema...mpeni kazi ya uratibu huku Kamanda basilio matei mana anasikiliza pande zote,mstaarabu
     
  13. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,985
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    wanajua wajanja wa moshi na arusha hawawezi kufanya ujinga wanaoutaka. Ndo maana wanapeleka wazaramo na wakw.ere. Wamesahau kwamba hii italeta chuki kwa polisi wa maeneo husika na kuendelea kukosa kura.
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Nimeshuhudia magari yenye maji ya kuwasha yakiingia kituo kikuu cha polisi Arusha.

    Inawezekana polisi wanajiandaa kuwahadaa wana wa nchi, hasa Wameru wakati wa kampeni. Hii inadhihirisha udhaifu na uvivu wa kufikiri kwa viongozi na watawala wa nchi hii.

    Inasikitisha kuona serikali inatumia nguvu kubwa, gharama kubwa kwa ajili ya chaguzi ndogo. Inadhihirisha pia kuwa hii nchi inaongozwa kidikteta.

    Where is the freedom of democracy? Where is the people's will? Where is the equal distribution?
     
  15. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,852
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Si mbaya sana kama yakiwepo hapo arusha mjini,standing-by kwa lolote ambalo linaweza kutokea huko arumeru mashariki.na kuhitaji nguvu ya ziada.

    Lakini pia yawe tayari kumlinda kamanda Lema dhidi ya washiri na Tendwa wao. Maana imedhihirika kuwa washili ni sehemu ya ukoo wa Siyoi Sumari.
     
  16. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    yameshafika? jamaa aliyaona kibaha yakija. mi nkajua yatapata ajari.
     
  17. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    safi sana'Wanalazimisha kuchukua jimbo ngoja waone jinsi wana arumeru walivyokomaa kisiasa
     
  18. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe wewe mtoa habari wewe mlalamikaji wewe shahidi wewe mchambuzi wewe hakimu yani kila kitu wewe khaa
     
  19. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,756
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hizo hela wanazotumia kwa magari, polisi, mamluki, *****, na kulipana per dm........wangelijua
    wakazitumia kuboresha maisha ya mtanzania wala wasingefanya yote hayo na kujichosha
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,543
    Trophy Points: 280
    Hakuna ubaya wowote yapo kwa ajili ya usalama, mbona hayo magari yalikuwepo Arusha na Chadema wakashinda ubunge.
     
Loading...