godfrey Dalali
Member
- Feb 28, 2016
- 42
- 20
Tupo wengi saaaana
HASHIMU RUNGWE......QUOTES: Sasa ndo nchi imepinda sio awaliKwa aina ya uongozi tulio nao sasa hivi, uongozi usiojali wananchi wake hata pale wanapopata majanga, uongozi usiowajali watumishi wake, uongozi usiowajali wananchi maskini, uongozi usiowajali wanyonge, uongozi usiowajali watoto wa maskini hadi kuwanyima mikopo, kuzuia ajira.
Uongozi uliojaa ghiliba, chuki, visasi vya kila aina, ni uongozi ambao wao ni bora kununua ndege kuliko kununua madawa mahospitalini, uongozi usiopenda kukosolewa hata kama wamekosea lakini ni uongozi unaopenda sifa binafsi kuliko utendaji kazi.
Hivi kuna Mtanzania atapanga foleni tena 2020 kuwachagua watu hawa.
tuwasubr wapga kura wanakujkama kura zitapigiwa jf basi watanzania hawatoichagua lakini kama sivyo basi utajionea mwenyewe kwenye sanduku la kura
2005; 80%kama kura zitapigiwa jf basi watanzania hawatoichagua lakini kama sivyo basi utajionea mwenyewe kwenye sanduku la kura
Wananchi ni nyie tu wahaya? Mbona wasukuma Kahama hawajalalamika? Mbona Morogoro miaka michache walipata majanga makubwa hawakulalamika? Acheni hizo. Wote wana haki sawa ikiwa ni pamoja na mmoja mmoja ambao nyumba zao huezuliwa na upepo. Kama ni kujengewa wote tangu enzi wangejengewaKwa aina ya uongozi tulio nao sasa hivi, uongozi usiojali wananchi wake hata pale wanapopata majanga, uongozi usiowajali watumishi wake, uongozi usiowajali wananchi maskini, uongozi usiowajali wanyonge, uongozi usiowajali watoto wa maskini hadi kuwanyima mikopo, kuzuia ajira.
Uongozi uliojaa ghiliba, chuki, visasi vya kila aina, ni uongozi ambao wao ni bora kununua ndege kuliko kununua madawa mahospitalini, uongozi usiopenda kukosolewa hata kama wamekosea lakini ni uongozi unaopenda sifa binafsi kuliko utendaji kazi.
Hivi kuna Mtanzania atapanga foleni tena 2020 kuwachagua watu hawa.
Kinachofanya waonekane hawana mpinzani ni uelewa na utashi mdogo wa watanzania katika kufanya maamuzi ...Sisiem haina mpinzani hapa tz, wengine wote ni wapiga dili wako kibiashara hawana nia ya dhati kabisa, mtu hana mbinu mbadala yaani sera yake kuu ni kupinga, mwingine uyu ndio usiseme leo kajiuzulu kesho karudi yaani ni mchanganyo tu uyu nae kamezwa hana sauti kafanywa mtaji sasa kwanini asishinde 2020