Historia ya mke wangu inanikatisha tamaa

Historia ya mke wangu inanikatisha tamaa

BALOTEL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Posts
666
Reaction score
894
Ndugu naombeni ushauri,

Nimekua katika wakati mgumu sana kutokana na historia ya mke wangu kwani kabla hatujafunga ndoa alinificha mambo mengi sana ya nyuma kuhusu yeye.

Sasa kila siku napata story mpya kwa watu kuwa aliwahi kuwa na wanaume wengi kiasi kwamba nahisi hatutodumu.

Naombeni ushauri nifanye nini niweze kuikabili hali hii?
 
Ina maana ulikurupuka kuoa?vumilia na ishi nae kwa wema km ni wife material,hayo yalopita c ndwele ganga yaliyopo,hayo ya nyuma kwasasa hayana nafasi tena km ni mwaminifu na anakuheshimu na tambua tu hakuna mwanamke wa peke yk kwasasa na ikitokea umepata bikra bs shukuru sana mungu
 
Wengi ni kuanzia watu wa wili na kuendelea.
Wewe hujawai kuwa na mtu kabla yake?
Tabia yake unaionaje tangu uwe nae?
 
Hujaelezea vizuri,Ila mkuu hapo juu kakuuliza swali vizuri,
 
Mkuu
Acha Kumpekua Mkeo Maana Ulitakiwa Kufanya Hivyo Kabla Ya Ndoa Pia Kumbuka Nawe Una Yako Mengi Akisema Akupekue

Unatakiwa Kuanza Vizuri Na Mkeo Bila Kuangalia Historia Ya Huko Nyuma Pia Usipende Kutafuta Sababu Kama Ulivyosema Huenda Msidumu

Unatakiwa Kungoja Makosa Ya Wazi Siyo Hayo Ya Historia Ambayo Mengine Ni Majungu Toka Redio Mbao
 
Wadada muwe makini sana na matendo yenu mnayofanya kabla ya kuolewa. Kuna jamaa yangu alikuwa na mchumba,alipokuja kufanya uchunguzi aligundua wakati mdada anasoma chuo cha MUCCOBS alikuwa na historia ya kuwa anagongwa na jamaa watatu kwa mtindo wa m'mande' au 'mtungo'; tena sio mara moja wala mara mbili. Hao jamaa watatu walikuwa wanakaa chumba kimoja na waikuwa wanagonga kwa zamu usiku mzima, na binti alikuwa anajileta mwenyewe chumbani kwao wanakula mzigo. Na ilianza kama utani!! Mdada ni kama alikuwa na pepo la ngono!!
Uchumba ulikufa ghafla.
 
Mcheki afya yenu,kaa naye mzungumze kama yupo tayari kuwa na mume kisha muamue kwa pamoja kuanza maisha mapya.Nakuhakikishia kumpata mwanamke ama mwanamume ambaye hakuwa na wapenzi wengi (kuanzia wawili) ni sawa na kutafuta bikira katika wodi ya wazazi.
 
Mkuu
Acha Kumpekua Mkeo Maana Ulitakiwa Kufanya Hivyo Kabla Ya Ndoa Pia Kumbuka Nawe Una Yako Mengi Akisema Akupekue

Unatakiwa Kuanza Vizuri Na Mkeo Bila Kuangalia Historia Ya Huko Nyuma Pia Usipende Kutafuta Sababu Kama Ulivyosema Huenda Msidumu

Unatakiwa Kungoja Makosa Ya Wazi Siyo Hayo Ya Historia Ambayo Mengine Ni Majungu Toka Redio Mbao

Thread closed.
 
Ndugu naombeni ushauri, nimekua katika wakati mgumu sana kutokana na historia ya mke wangu kwani kabla hatujafunga ndoa alinificha mambo mengi sana ya nyuma kuhusu yeye. Sasa kila siku napata story mpya kwa watu kuwa aliwahi kuwa na wanaume wengi kiasi kwamba nahisi hatutodumu. Naombeni ushauri nifanye nini? Niweze kuikabili hali hii.
Rudi kwa wazazi upate ushauri hapa utatafuta ugonjwa wa moyo tu
 
Sio kumpekua ila baada ya mimi kusikia kwa watu huwa namuuliza kwa kua tumekubaliana kutokaa na kitu Endapo kitakukasirisha sasa kila nikisikia nikimuuliza anakubali ni kweli mwishowe akaniambia aliona aibu kuniambia yote mwanzoni kwani huenda ningemwacha
 
moja ya vipindi vigumu ktk maisha ni wakati huu unaopitia. Nakumbuka wakati nikiwa kama wewe, miezi mitatu kabla sijaoa, demu mmoja alimhakikishia mchumbangu kuwa mimi nina watoto wawili, mmoja yupo kijijini na mmoja nimezaa na mwajiriwa mwenzangu. Ilikuwa kazi, kumbe ilikuwa trick, mchumba aniteme ili mtu wake asogezwe kwenye penalt box nijichanganye.

Kuja kujulikana ukweli, ugomvi ulhamia kwa wazazi,ikawa hatari sana. usifungulie sana masikio,utasikia na vitu visivyostahili.
 
Hivi wewe unaishi jana au leo? Kwanza umetoka wapi kufukunyua maneno ya mambo ya kale? Angalia mahusiano yenu ya leo yajana achana nayo. Unashindwa hata na waswahili waliosema mavi ya kale hayanuki!


Ndugu naombeni ushauri, nimekua katika wakati mgumu sana kutokana na historia ya mke wangu kwani kabla hatujafunga ndoa alinificha mambo mengi sana ya nyuma kuhusu yeye. Sasa kila siku napata story mpya kwa watu kuwa aliwahi kuwa na wanaume wengi kiasi kwamba nahisi hatutodumu. Naombeni ushauri nifanye nini? Niweze kuikabili hali hii.
 
Some pasts are those you can't easily get past. But if that chapter is done, turn the page(s) and start a new one, or stop reading and burn that book. All the best.

*endorsed*
 
Yah it's true even myself my life has never been perfect ila tu what is hurting me ni hii situation ya kuibuka kwa hizi story kila wakati na watu tofauti. Kuna mtu aliuliza wengi wangapi more than 15
 
Back
Top Bottom