Historia ya kanisa inajirudia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Historia ya kanisa inajirudia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kwamwewe, Aug 14, 2011.

  1. kwamwewe

    kwamwewe JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,398
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    [video]http://blip.tv/mzalendonet/wakristo-wa-tanganyika-walishirikiana-na-wajerumani-kuwaua-waislam-2-5442111[/video]
     
  2. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 16,866
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    ikiwa hii ndio kazi ya kanisa tz kuna kazi
     
  3. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Ukiwa huna muda basi tafadhali SIKILIZA DAKIKA 5 ZA MWISHO. Hapa umetolewa ushahidi wa kuifanya nchi isitawalike uliopangwa na mh Slaa. Adha gani huyu Dikiteta anataka kutuletea. Ama kweli kazi ipoooooo.
     
  4. j

    jobswygant01 Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ikiwa hii ndio kazi ya kanisa tz kuna kazi

    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
     
  5. HT

    HT JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata mimi naweza kuifanya nchi hii isitawalike kwa kuwa
    1. Haina serikali per se
    2. Wanaojiita serikali wanatuonea tu wananchi
    Sasa formula ya kuifanya nchi isitawalike ni kuwaambia wananchi hizo fact mbili. Wakinuna tu nchi haitawaliki. Akina Ngonda ambao nahisi wana maslahi fulani na mfumo huu pekee watalilalamikia hilo. BTW mwenye uwezo wa kuifanya nchi itawalike au la kwa kusluhisha mambo hayo mawili ni rais wako!
     
  6. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,871
    Likes Received: 2,078
    Trophy Points: 280
    Ni njia ya kuvutia kasi muda wa kufuturu! Swaumu inahitaji moyo!
     
  7. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 16,866
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280

    ujumbe umewafika
     
Loading...