True Believer
JF-Expert Member
- Mar 6, 2019
- 588
- 900
- Thread starter
-
- #41
Yah dats sure mkuu...... Ila mwanamke n mwanamke...... Bla shaka kwakuwa tutaish wawl bas tutaunda kanuni moja..... Kuheshmiana na kupendana baaas... Vngne Ntatumia busara tu[emoji3578][emoji3578][emoji3578]Owa tu mkuu ila kama una tabia za hasira na kujimwambafai uziache,nadhani utakuwa una idea kidogo ya mafunzo ya kijeshi alionayo...
Ofcoz Yes kaka..... Naamn katka hlo.... Ndo npo kwenye harakat za karb kbsa kulkmlsha hlo....[emoji3578][emoji3578][emoji3578]
Unaandikaje wewe? tabia mbovu kabisaHkka mkuu..... Bla kuchka..... Ila chamcng kutokat tamaa tu[emoji1545][emoji1545]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119]Ukimzingua anakuletea mamp wenzie.wanakupeleka kambini kuosha masufuria ya ubwabwa wa mzee Hashim Rungwe.
Hapa kwenye kukupangia siku za kulala aisee[emoji119][emoji119][emoji119][emoji23][emoji23][emoji23]Kabla hujamuoa kuna form za kujaza kwanza ukubaliane nayo utakayo yasoma kwenye hiyo form.
Pili huwa wanaliwa sana unaweza ukawa unachapiwa wa ofsa huko aliempa chaka zuri kazini na hawez kukataa ndo maana hat wao kwa wao ndoa hazidumu
Alaf tatu serekali itakupangia siku ya kulala ndan na mke wako
Ni hayo tu
Shda sio mwandko, shda kuelewa kilichokuleta kwenye thread [emoji1617][emoji1617]Jifunze basi hata kuandika vizuri kama wa kiume mkuu
Mwandko haupunguz au kuongeza *Kudinda...[emoji41][emoji41][emoji41]Kuhusu kuoa we oa ila badili mwandiko
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nikisikia neno "jeshi", akili huwa inahama.
Ila fuata moyo wako vile unahitaji.
Unachokiandka n Tofaut na demands za hii Thread[emoji41][emoji41]Unaandikaje wewe? tabia mbovu kabisa
Sure yaan[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]